Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟเลี้ยง CPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟเลี้ยง CPU

คือ Enermax 350W ของผมมันมีมาแค่ 4 พิน (P5E มัน 8 พิน) ระยะยาวจะมีปัญหามั้ยคับ (สัก 4-5 เดือน) E8400 นะ คงยังไม่ลาก

ปล. ขอบคุณคับ

มี 4 ก็ใส่ 4 ครับ ไม่เป็นไร

Comment

ปกติถ้าซื้อมันจะมีหัวแปลงมาให้ด้วยนิ ไม่งั้นก็หาซื้อเอาก็ได้ใส่แบบเต็มอุ่นใจกว่า

Comment

เสียบ 4 pin ก็ได้

Comment

ใช่ได้ปกติ (ลากได้)

Comment

ใช้ได้ครับ...

Comment

มีเท่าไหร่เสียบเท่านั้น ไม่ต้องไปแปลง
              4แท้ กับ 8เทียม มันก็เหมือนกัน
              8แท้ มีก็ดี ไม่มีก็ไม่เสียหลาย
              4แท้ กับ 8แท้ แน่นอนว่าต่างกัน อย่ารู้ว่าต่างยังงัยก็ลองออกแนวติดลบ รับรองเห็นผลทันตา ....

Comment

Originally posted by skyline_008 View Post
                ปกติถ้าซื้อมันจะมีหัวแปลงมาให้ด้วยนิ ไม่งั้นก็หาซื้อเอาก็ได้ใส่แบบเต็มอุ่นใจกว่า
                +1 ไม่สบายใจก็ซื้อหัวแปลงมาใส่ครับตัวไม่กี่สิบบาท

Comment

ถาม+หาทั่วตึกคอมแล้วคับ เค๊าบอกไม่มี เซ็ง

Comment

Working...
                  X