Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มีแรมยี่ห้ออะไร รุ่นไหน ที่ชิพ Micron D9 บ้างครับ ผู้รู้ช่วยบอกทีครับ.....สาธุ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มีแรมยี่ห้ออะไร รุ่นไหน ที่ชิพ Micron D9 บ้างครับ ผู้รู้ช่วยบอกทีครับ.....สาธุ

ช่วยทีนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างแรง
    ขอบคุณครับ

เท่าที่รู้ในเมืองไทย มีแต่เจ้า kingston เท่านั้นอ่ะคับ
    ตอนนี้คงหมดไปแล้ว

Comment

มาเชียงใหม่จิ อิอิ

Comment

Originally posted by LA_ON View Post
        มาเชียงใหม่จิ อิอิ
        ที่นั่น ยังมีอยู่หรอคับ

Comment

โห....ต้องตามไปส่องถึงเชียงใหม่ ลงทุนจริงๆ อิอิ

Comment

ผมมี อิอิ รีบๆ

Comment

หน้าร้านคงจะไม่มี ต้องตามไปส่องหลังร้าน ^^

Comment

ผมเดินดูคร่าว ๆ ที่ 1000tip ไม่มีแล้วครับ

ไม่ได้หาตามซอกซอยนะ

ส่วนต่างจังหวัด ถ้าว่าง ๆ จะลองไปดูเผื่อมีขายจะได้ซื้อมาขายต่ออีกที อิอิ

Comment

แล้ว D9 มันดีกว่าทั่วไปตรงไหนครับ

Comment

Working...
                  X