Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครสั่ง Mac Mini ตัวใหม่จาก Apple Store หรือยังคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครสั่ง Mac Mini ตัวใหม่จาก Apple Store หรือยังคะ

อยากสอบถามว่ามีใครสั่ง Mac Mini ตัวใหม่จาก Apple Store หรือยังคะ
    ต้องใช้เวลาประมาณกี่วันถึงจะได้เครื่อง...แล้วจริงๆ ควรสั่งทาง Apple Store หรือ ไปซื้อที่ Shop เหมือนเดิม แล้วมีใครจะสั่งบ้างไหมคะ...อยากรู้จริงๆ ค่ะ ว่าควรให้เครื่องวางขายไปพักนึงก่อนแล้วค่อยซื้อหรือเปล่า (เผื่อว่าล็อตแรกๆ มีปัญหา)???
    Last edited by tuitui2626; 11 Mar 2009, 22:38:59.

สั่งออนไลน์ก็อาจจะได้เครื่องเร็ว เพราะในไทยยังไม่มีมาขายเลยต้องรอประมาณวันที่16มั๊ง

Comment

มีคนในเวป Freemacบอกว่า ของเข้าที่ Centralworldแล้วอะครับ
      ใครผ่านไปมาขอคนคอนเฟิร์มหน่อย

Comment

Originally posted by 999999999 View Post
        มีคนในเวป Freemacบอกว่า ของเข้าที่ Centralworldแล้วอะครับ
        ใครผ่านไปมาขอคนคอนเฟิร์มหน่อย
        ของเข้า แต่ยังไม่ขายครับ มีโชว์

ขายหลัง 15 (คิดว่าน่าจะขาย 16 แหละครับ)

Comment

แนะนำว่าซื้อของappleอย่ารีบซื้อตอนมันออกครับ เพราะมันมักมีของที่พ่อค้าเอาเข้ามาถูกกว่าshopในไทยมาขาย ไม่งั้นท่านอาจเสียดายได้ในภายหลังเหมือนผม(แต่ก็ดีได้ใช้ก่อนใครแปปนึง!!)

Comment

ขอบคุณค่ะ...
            งั้นควร...รอ...ต่อไปก่อน...

Comment

ผมสั่ง iPod touch จาก Online Store ตอนเช้า(ประมาณ 6 โมงกว่า) ... ตอนประมาณสามทุ่มของอีกสองวันต่อมา รถ DHL ก็มาจอดหน้าบ้านเลยครับ เร็วมากมาย แต่ไม่รู้ของใหญ่แบบนี้จะช้ากว่ารึปล่าวนะ แต่ผมว่าน่าจะเหมือนกัน
              Last edited by BlackMiracle; 12 Mar 2009, 21:52:18.

Comment

วันนี้ตอนสายๆโทรไปที่ไหนของก็ยังไม่มา
                ตอนบ่ายผมเลยสั่งออนไลน์ไปแล้วครับ คิดว่าของเข้าช่วงคอมมาร์ทสุดสัปดาห์
                ผมก็ได้เครื่องพอดี แถมได้ราคาEducation ด้วย
                รู้งี้น่าจะสั่งตั้งแต่แรก ไม่น่ารอเล๊ย

ใช้ไปพลางๆไม่คิดมากจนกว่าiMac มันจะสเปคโอเคค่อยเปลี่ยน
                ผิดหวังในตัวใหม่ๆใหญ่แค่HddกะRam Cpu เดิมๆ ในเมื่ออยากใช้การ์ดจอเดียวกับ Mini ก็เล่นMiniซะเลย

มาแล้วๆ

Comment

Working...
                X