Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามทางไปตึกชาญอิสระ2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามทางไปตึกชาญอิสระ2 หน่อยครับ

เริ่มจากแถบรังสิตน่ะครับ บังเอิญไม่เคยไปด้วย ว่าจะไปเคลม y410 น่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ^^

Lenovo หรือเปล่าครับ ไม่ต้องไปถึงที่นั่นก็ได้ครับ นั่งรถเมล์มาลงจตุจักร ต่อ BTS ลงสถานีอารีย์ แล้วไปที่ตึก IBM ชั้น 1 ครับ หรือถ้าจะไปชาญอิสระฯ2 จริงๆ นั่งรถมาลงที่รพ.วิภาวดี ต่อสาย 206 ครับ

Comment

เครื่องมีปัญหาอะไร โทรถามคอลเซนเตอร์เช็คอะไหล่ก่อนก็ได้นะ จะได้ไม่เสียเวลา

Comment

Lenovo หรือเปล่าครับ ไม่ต้องไปถึงที่นั่นก็ได้ครับ นั่งรถเมล์มาลงจตุจักร ต่อ BTS ลงสถานีอารีย์ แล้วไปที่ตึก IBM ชั้น 1 ครับ หรือถ้าจะไปชาญอิสระฯ2 จริงๆ นั่งรถมาลงที่รพ.วิภาวดี ต่อสาย 206 ครับ
        Lenovo ที่ไม่ใช่ ThinkPad และ Lenovo 3000 Series N / V เข้า ศูนย์ IBM ไม่ได้ครับ แยกศูนย์กันครับ รุ้สึกว่าที่พันทิบก็มีนะครับ วันก่อนเอา Adaptor S10 ไปเคลมที่ชาญอิสระ 2 ไม่มีของให้ 0 บอกว่าของมาแล้วจะโทรบอก แอบเซงว่า Adaptor นะเหอๆ สงสัยจะมีคนเคลมเยอะเพราะ Adaptor S10 ดูจ้างทำถูกๆไงก็ไม่รุ้ครับ

Comment

Working...
        X