Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงใสใจจะขาดแล้วน้อ...เข้ามาตอบหน่อย น้อ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงใสใจจะขาดแล้วน้อ...เข้ามาตอบหน่อย น้อ....

คือว่า ผม oc รัน AquaMark3 HyperPI super_pi_mod 3DMark06 SP2004 ผ่านหมด

แต่ พอรัน orthos exe 2006 ไม่ผ่าน 3นาทีร้องแดง เลย สรุปยังไง

ช่วยบอกแบบเจ๋งๆ ไำปเลย น้อออ....

---
    ขอบคุณทุกท่านทีเข้ามาตอบครับ

้น้ออออออออ...................หราาาาาาาาาาาาาาา

มันไม่เสถียร หรือไม่ก็โปรนั้นมี BUG

Comment

อากาศร้อนช่วงนี้ผ่านPI 32 เล่นเกมได้ พอแล้ว

Comment

หรือต้องเพิ่มไฟ ยังไง แล้วจะให้ไม่มี อะ BuG ไลท์ ต้องไปหาโหลดใหม่หรอ น้ออออออออออออออออ

Comment

ลอง OCCT ก็ได้

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
            ลอง OCCT ก็ได้
            ไม่มีรุ่น 2.0 อ่าคับ

มี 3.0 มันใช่ยาก งง ขนาดเปิดเดิมๆ มัน ได้ 20วิ ไม่ผ่าน งงรุ่น 3.0มันต้องตั้งอะไรน้อ

ถ้ามี 2.0 ส่งให้ผมหน่อยนะ

Comment

ถ้าorthos ยังไม่ผ่าน OCCT ผ่านลำบากคับ
              ผมว่ามันคงร้อนน่ะ ช่วงนี้ร้อนมากๆ

Comment

Working...
              X