Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะ restore sytems ทำกันยังไงครับ ช่วยด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะ restore sytems ทำกันยังไงครับ ช่วยด่วน

เข้า เซฟโหมดแล้วมันไม่ขึ้น มาให้แล้วต้องทำยังไงครับ ถึงจะรีมันได้ครับ win 2000 NT ครับ

อธิบายละเอียดหน่อยครับ ที่ไม่ขึ้นมาหรือว่าเข้าไม่เป็นครับ

Comment

กด F8 เข้าไปเซฟโหมดแล้ว แล้วทำไงต่อครับ

Comment

ทำsystem restore เข้าไปที่ start --- programs----accessories------system tools-----system restorำ ครับ

Comment

ขอบคุณครับ มันเป็น win 2000 nt สงกะสัยไม่ได้ตั้งไว้แน่เลย เมนู รีสโตรไม่มี ครับในซิสเตม ทูล

Comment

XP ถึงจะเริ่มมีไม่ใช่หรอระะบกู้คืนเนี่ย

Comment

Working...
            X