Announcement

Collapse
No announcement yet.

World In Conflict: Soviet Assault

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• World In Conflict: Soviet Assault

เห็นออกมาให้โหลดแล้วครับ มันออกมาก่อนกำหนดวางขายได้ยังไงครับ !!!
    ใน Gamespot ออกเดือน Nov. 2009

แต่ผม ว่า กำหนด มันเดือนนี้ ตั้งนานแล้วนะ

โหลดอยู่ อิอิ

Comment

เป็นภาคเสริมรึตัว Stand Alone เอ่ย
      พอดีนึกอยาก RTS ขึ้นมาอะ งิงิ

Comment

ต้องใช้ตัวหลักด้วยครับ

Comment

มาที่ไหนแล้วหรอครับ อยากเล่นมากมาย

Comment

ดูดอยู่ๆ 1G กว่าๆเอง คืนนี้คงได้เล่น

ขอบอกว่าเวปอื่น มัน 12 Mar หมด แต่ Gamespot ดันมั่วไป Nov 2009 ซะงั้นอะ

อยากรู้จริง Ubi เอาไปกินแล้วปรับปรุงไรมั่งเปล่า แต่หวังว่าคงใช้สเปคเครื่องเท่าเดิมนะ
            งั้นตอนนี้ก็ขอลงตัวหลักก่อนละกัน ดีนะที่เก็บไว้ [ของมันดีอะ]^^

Comment

เอ่อ อยากบอกว่า campaign มันเอา 2 ฝ่าย มายำรวมกันง่ะ

งงมากเลย เล่น campaign ใหม่ เป็นโซเวียตบุกเบอร์ลินตะวันตก

พออีกด่าน กลับมา seattle ด่านแรกของภาคแรก....

แต่รู้สึกมีส่วนต่างจากภาคแรกอยู่หน่อยน่ะครับ

ปล. โซเวียตมีแค่ 6 ภารกิจเอง .......

Comment

ภาคนี้ก็อิืมเป็นภาคเสริมที่แหวกแนวดีจริงๆ โดยส่วนตัว - -"

Balance ปรับเยอะมากๆครับพอลง patch แล้วกลับเข้าไปเล่น Nuke ไม่ได้ยิงกันง่ายๆเหมือนแต่ก่อน แต่ก็ยังได้ใช้อยุ่ดีนั้่นแหละ

Effect ใหม่ทำให้กระตุกดีจริงๆเวลาลง Nuke ที่จะมีเศษดินและเศษสิ่งก่อสร้างกระเด็นมาด้วย โห ~~~ - -" Effect น้ำใหม่

AA ยิงแม่นขึ้นและเร็วขึ้น ~~~~
                - - ความสามารถพิเศษทุกอย่างใช้ได้ช้าลงหมดเลย - -" สงสัยใช้กันบ่อยเกิน โดนเฉพาะปืนใหญ่นะ
                -_-" แล้วก็เอ่อ เป็นเกมที่ดี แม้ Multiplay จะเพิ่มเพียง 2 ด้าน กับ Single player อีก 6 ด้าน รอของแท้ เหอๆ ~~~~

Comment

ต้องลงภาคแรกก่อนมิเนี่ย

Comment

Originally posted by ootpang View Post
                    ต้องลงภาคแรกก่อนมิเนี่ย
                    ใช้ภาคแรกด้วยครับ

Comment

ญาติพี่น้องผมมาแล้ว
                      อิอิ

Comment

DIE 7GB ไม่ต้องลงครับ อิอิ

Comment

มาสักที ภาคเสริมของสุดยอดเกมวางแผนอีกเกม แล้วเข้าไทยวันไหนครับ New Era จะนำเข้ามาขายเปล่า

ปล.ผมกะพวกความสามารถพิเศษไม่ค่อยโดนเลยนะ(โดยเฉพาะเครื่องบิน)ในภาคหลักแล้วภาคเสริมนี้ปรับเวลาเพิ่มขึ้นอีกจะไหวไหมเนี๊ยเรา

Comment

สนุกดีครับ

Comment

มีด่านใหม่ของโซเวียดมา6ด่าน ผมว่าดูไม่ค่อยสมกับเป็นภาพเสริมของสุดยอดเกมเมื่อสองปีก่อนเลยนะครับ

Comment

Working...
                              X