Announcement

Collapse
No announcement yet.

World In Conflict: Soviet Assault

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เรื่องโหมด Campaign ภารกิจน้อยเกมนี้ผมเฉยๆนะ เกมนี้เค้าจะไปเน้น Multi มากกว่าครับ

Comment

-............................................- ตอนแรกภาคนี้เขาจะทำให้ Console ครับแต่จนแล้วจนรอด PC ก็ได้ออกมาส่วน console ก็อดไป ผมเล่นเกมนี้เป็นหลัก ตอนแรกก็สนใจ Endwar แต่พอลองเล่นดู ยังไงก็เกมนี้ เหอ ~~~

ตอนแรกว่าจะซื้อ import แต่คิดไปคิดมาแพงกว่าของ Steam เง้อ - -" :O = =" เลยสอยของ Steam ไปเลย ตอนนี้เลยมี KEy เหลือเลยเหอะๆ - -"~ แต่ช่างเถอะเกมดีไม่เป้นไร ทำไม import มันดันแพงกว่าฟะ ?
      Last edited by Roman9441; 14 Mar 2009, 14:13:19.

Comment

Working...
      X