อยากเล่นonline ขับรถนะครับ รวมกันที่ใหนหรอครับ อยากลองG25
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: อยากเล่นonline ขับรถนะครับ รวมกันที่ใหนหรอครับ อยากลองG25

OverclockZone Member neotonight's Avatar

Default อยากเล่นonline ขับรถนะครับ รวมกันที่ใหนหรอครับ อยากลองG25

ใช้ G25 หาคนเล่นเกมขับรถ ด้วยได้ที่ใหนเวปใหนบอกที

เล่น life for speed อยู่มันมากๆแต่เล่นคนเดียวเหงา

OverclockZone Member Godstep's Avatar

ถ้าชอบแบบ race sim เลยมันก็มีแต่เสียตังอะครับ แถมคนไทยไม่ค่อยเล่นแนวนี้ด้วย เคยหาอยู่เหมือนกันมีแต่เป็น server ต่างประเทศทั้งนัั้น

ถ้าเล่นฟรีแต่เป็นกึ่ง race sim ก็พวก GRiD, Race Driver 3

Bookmarks

Bookmarks