Announcement

Collapse
No announcement yet.

Resident evil 4 ที่เป็นภาคอังกฤษมีขายยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Resident evil 4 ที่เป็นภาคอังกฤษมีขายยังครับ

Resident evil 4 ที่เป็นภาคอังกฤษมีขายยังครับ เป้นของค่าย Ubisoft ครับ ไม่ใช่ Konami เห้นเขาบอกว่าซัพพอร์ต shader 2.0 ทำให้ภาพมีความสวยกว่า Bio 4 อีกอ่ะะครับ อยากทราบว่าในบ้านเรามีขายหรือยัง ขอบคุณมากครับ

มีแล้วครับ ยังไม่ได้ลอง แต่ไม่คิดว่าภาพจะสวย (ดูจากตอนที่UbisoftทำDevil may cryภาพไม่ได้เรื่องเลย)

Comment

แล้วหน้าปกมันเป็นยังไงครับ เพราะผมจะได้หาซื้อมาเล่นมั่ง

ตอนนี้มีหน้าปกแแบรูปป่าสีแดง เขียน 4 RESIDENT EVIL แต่มันก็คือ ไอโอ 4

Comment

เป็นแผ่น DVD หรือ CD ครับ ผมไม่มีDVD อะ
        ปล.แต่ผมโหลดบิตได้นะ

Comment

ภาพที่ได้ละเอียด นิดหน่อย แต่แสง เงาห่วยแตก อ้างอิงจาก

http://www.manager.co.th/Game/ViewNe...=9500000016982

Comment

อืมๆ การให้แสงแย่ มากๆ ส่งสัยจะรีบปล่อยหละมั้ง..........แต่ผมว่าดีนะ ลดความน่ากลัวลงไปเยอะ
            แถมเห็นอะไรชัดขึ้นด้วย 5555

Comment

ใช้ Shader Model 3.0
              ก็ว่าสวยดีนะ เคยเล่นบน PS2 แล้ว
              เหมือนไม่ค่อยต่างเลย

โปรแกรมใช้ Mouse เล็งก็มีคนพัฒนาขึ้นมาแล้วนะ
              ชื่อโปรแกรม Mouse Aim สำหรับเกมนี้โดยเฉพาะ
              อยากได้ http://www.mouseaim.net.tc

Comment

กำโคตรห่วยเลยของคอม ต่างกันลิบลับเลย

Comment

หนุกหนานดีครับ ผมน๊อกละ อิอิ

Comment

ผมว่าก็ใกล้เคียงนะ สงสัยผมจะเล่นอย่างเดียวเลยไม่ได้สงสัยรายละเอียดอื่นๆมั้ง แต่เนื้อหาเหมือนเดิมแป๊ะเลย................

Comment

ของคอมภาพเน่าครับ แต่เราก็เล่น เพราะไม่มีไรทำ

Comment

ผมเล่นน๊อกจนเบื่อแล้วครับ(เล่นน๊อกแบบธรรมดาเบื่อเลยเล่นสูตร)

Comment

ขอเวบโหลดบิต เกมส์หน่อยครับ ถ้าเต็มแล้ว inviet ผมด้วยครับ

Comment

Working...
                          X