Announcement

Collapse
No announcement yet.

EA Thai ตอนนี้ใครดูแล?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EA Thai ตอนนี้ใครดูแล?

พอดีเห็นเว็บ EA TH อัพเดตหน้าครับ (หลังจากไม่ได้อัพมาชาติกว่าๆ) ก็เลยสงสัยว่าตอนนี้ใครดูแล EA ประเทศไทยครับ เพราะเห็นบอกปิดไปแล้วจะให้สิงคโปร์ดูแล

ผมก็งงเหมือนกัน ตกลงมันจะปิดมั้ย...

หรือว่าใช้พนักงานเดิม แต่อยู๋ในการควมคุมของสิงคโปร์

Comment

สิงคโปร์ดิ มันรับช่วงต่อไม่ใช่หรอ

Comment

ทำไมหรอ ไทยเราไม่มีดีหรอพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ฮ๋า ๆ มุขนะมุข

Comment

คงเป็นเพราะแปล Burn Out ซะภาษาไทยจ๋าเลย

เลยโดนยุบน่ะ....ขำๆ ล้อเล่นนะ

Comment

แต่รู้สึกว่า RA3 : Uprising จะมีภาษาไทยอยู่นะ

Comment

Working...
            X