Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาไปอีกชุด 30000 กลมๆ อิอิ เน้นสวยบ้างแล้วกันไม่เน้นแรงสุดๆ เท่าไร อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาไปอีกชุด 30000 กลมๆ อิอิ เน้นสวยบ้างแล้วกันไม่เน้นแรงสุดๆ เท่าไร อิอิ

คงไม่ OC แบบสุดๆนะครับ ท่านเจ้าของเครื่อง ซิ้งมันมีขีดจำกัด แต่ก็เย็นดีนะครับ เท่อีกต่างหาก เอิ้กๆๆอยากได้เป้นของตัวเองสักตัว

สเปคก็ตามรูป ครับ HDD 500G 32M SG RAM PK 800 2X2

ที่เหลือก็ที่ กองๆ อยู่ในรูปนะครับ

พัดลมเท่ดีครับ

Comment

แจ่มเลยพี่
      ทำเท่าที่ทำได้ครับ
      แค่นี้ก็โดนใจแล้วครับ อิ ๆ ๆ

Comment

ทั้งชุดหมดนั่น 30000 เหรอครับ

Comment

มาติดตามผลงานของพี่วิกรครับ พัดลมแจ่มมากมายครับพี่วิกร จะสวยไปไหนครับเนี่ย

Comment

Originally posted by jenjj69 View Post
            ทั้งชุดหมดนั่น 30000 เหรอครับ
            ครับ ทั้งกองที่เห็นนะ 30070 ร้านเข้าลดให้ 70 บาทครับ คอมเม้น3 ครับ เป็นคนไปจ่ายตัง เจ้าของเครื่องครับผม

Comment

แจ่ม เคส CM333หรอ เนี่ย

ชุดนี้แพงสุดแรงสุดเลยอ่า

Comment

ซิ้ง เท่าไรหว่า

Comment

เอาเท่านี้แล้วกันเนอะ มันเริ่มร้อนแล้ว

Comment

สุดแล้วครับกับซิ้งตัวนี้ ร้อนตับแล็บ 4.5G

Comment

แรงงงๆ พี่วิกรร 4.5 หุหุ

Comment

อุณหภูมิ เท่าไหร่ครับ 4.5G กับซิ๊งค์ตัวนี้

Comment

ชอบ เคส กะ ซิ้งอ่าครับตัวละเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

Originally posted by gamokung99 View Post
                            อุณหภูมิ เท่าไหร่ครับ 4.5G กับซิ๊งค์ตัวนี้
                            IDEL 45 FULL ทะลุ 80 ครับ ซิ้งแบบนี้ มันคึมความร้อนไม่ได้เหมือน ซิ้งพัดลมเดินทางเดียว แต่เจ้าของไม่เน้นแรงมากเลย เอาตันี้มาครับ สวยดี 3.8-4.0 ไฟ 1.33-1.35 สบายๆครับ ตอนแรกว่าจะสอย CCF MINI แต่ไม่สวย เลยเอาตัวนี้มาครับ

Comment

Originally posted by yacoolxp View Post
                              ชอบ เคส กะ ซิ้งอ่าครับตัวละเท่าไหร่เหรอครับ
                              ราคาหน้าร้าน ครับ
                              ซิ้ง ผมซื้อ 1500 เห็นเจไดขาย 1600 มั้ง
                              CASE 1350

Comment

Working...
                              X