Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนจบแล้วนะค้าบบ พี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนจบแล้วนะค้าบบ พี่น้อง

เรียนจบแล้วก้อปล่อยของทิ้งซะ สนใจไปดูตามลิ้งเลย

เง้ออ ในที่สุดก้อจบ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=42089
    Last edited by Master_Kai; 13 Mar 2007, 15:15:02.

ยินดีด้วยงับ

Comment

Originally posted by Naruse View Post
      ยินดีด้วยงับ
      ขอบคุณมากครับ
      อ้อลืมไปถ้าผิดบอร์ดก้อขออภัยด้วยนะครับ มาเดาๆ

Comment

เครื่องคิดเลขผมไม่รู้อ่ะนะ แต่ยินดีที่เรียนจบแล้วนะครับ ผมก็กำลังจะต้องเรียนวิศวะอ่ะ
        ...สมองบวมเลยหยอ

Comment

อ้าวยินดีด้วยครับแล้วจะเลี้ยงอ่าป่าวเรียนจบแล้วอ่า อิอิ

Comment

เรียนจบแล้วก็เท่ากับสำเร็จไปอีกขั้น และขั้นสำคัญต่อไปคือ หางานที่ดีๆ ทำให้ได้นะครับ
            ช่วงนี้ให้รีบถอนทุนคืนให้ไวนะ เอาใจช่วย
            ปล.วิดวะนี้กินเหล้าเก่งทุกคนป่าวครับ แบบว่าเพื่อนผมอ่ะ ตอนเรียนมอปลายไม่ค่อยดื่ม
            แต่เรียนวิดวะจบมา ผมสู้ไม่ได้เลย

Comment

Originally posted by ngage_gunner View Post
              เรียนจบแล้วก็เท่ากับสำเร็จไปอีกขั้น และขั้นสำคัญต่อไปคือ หางานที่ดีๆ ทำให้ได้นะครับ
              ช่วงนี้ให้รีบถอนทุนคืนให้ไวนะ เอาใจช่วย
              ปล.วิดวะนี้กินเหล้าเก่งทุกคนป่าวครับ แบบว่าเพื่อนผมอ่ะ ตอนเรียนมอปลายไม่ค่อยดื่ม
              แต่เรียนวิดวะจบมา ผมสู้ไม่ได้เลย
              ก้อแล้วแต่คนอ่ะครับ แต่ที่ผมเรียนส่วนมาก ก้อ..ต้องกิน (ไม่กินก้อโดนจับกรอก)
              ไม่เป๊กวันไหนเรียนไม่ค่อยรู้เรื่อง เหอๆๆๆ

Comment

ดีใจด้วยนะครับ ที่ประสบความสำเร็จไปแล้ว ขั้นหนึ่ง

ผมดิ กำลังจะซิ่ว ย้ายที่เรียนไปอยู่พอดีเลย ครับ

ยังไงก็ขอให้ได้งานดีๆ ที่ใจรัก ทำนะครับ

Comment

ยินดีด้วยคนนะครับ

Comment

หางานเจ๋งๆทำให้ได้ไวๆนะครับ

Comment

ผมเรียนเกษตร แต่งานอดิเรกคือ คอมพิวเตอร์ วิดวะแข่ง"ยก" กะเกษตร ป่าว อิอิ ล้อเล่นน้า ยินดีด้วย ครับ ปีหน้าจะตามไป

Comment

หวัดดี เอ๊ยย!!...ยินดีด้วยครับ ^_^

Comment

ขอบคุณทุกๆ ท่านน่ะครับ หางานอยู่ เหอๆๆ

Comment

ยินดีด้วยครับ ^_^

Comment

โอ้น่าเสียดายมีรุ่นนี้แล้วอ่ะดิ แต่ก็อยากได้เหมือนกันแฮะลดให้อีกหน่อยได้ป่ะสัก 2500 อยากได้เหมือนกัน

Comment

Working...
                              X