Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดหน่อยนะครับ AMD PHENOM II ไม่รวมจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดหน่อยนะครับ AMD PHENOM II ไม่รวมจอครับ

อยากเอาไว้เล่นเกมนิดหน่อยครับ แบบ DiRT ไม่รวมจอนะครับ

แล้วต่อดูหนังฟังเพลง งบ 13,000 + 2000ครับ เผื่อต่อ LCD 42" Blu-Ray HDด้วยครับ

AMD PHENOM II 720BE

ใช้บอร์ดเจ๋งๆตัวไหนดีครับ ไม่ค่อย OC นะครับ อยากลองเปิด4 หัวด้วย

บอร์ดที่ดูๆไว้มีหลายตัวครับ Asus M4A78T-E , GA-MA790XT-UD4P,

GA-MA790FXT-UD5P , ECS A790GXM-AD3

RAM DDR3 ตัวไหน ดีครับ

มี Nvidia Geforce 6600 อยากเปลี่ยนเป็นตัว Sapphire HD4670 DDR4 หรือเอาตัวไหนดีครับ

อย่างอื่นก็มีครบแล้วครับ

ขอบคุณมากนะครับ
    Last edited by kittichart; 13 Mar 2009, 22:14:05.

ผมว่าจะไปซื้องาน COMMART จะถูกลงเยอะมั้ยครับ

Comment

ลืม Soundcard ตอนนี้ Audigy2 รู้สึกจะตัวถูกสุดครับ ต้องเปลี่ยนมั้ยครับ

Comment

Sound On borad ก็หรูและครับ
        และต้องหา Power ดีดี สักคัวและครับ

Comment

Originally posted by kittichart View Post
          ผมว่าจะไปซื้องาน COMMART จะถูกลงเยอะมั้ยครับ

พันทิพย์ ก็ได้ครับ ราคาพอๆกันแหละ คอมมาร์ตมันเน้น โน้ตบุ้คมากกว่าครับ

Comment

Originally posted by Momo View Post
            พันทิพย์ ก็ได้ครับ ราคาพอๆกันแหละ คอมมาร์ตมันเน้น โน้ตบุ้คมากกว่าครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

คือตอนนี้มีอะไรบ้างแล้วอ่ะ แล้วจะเอาไรมั่ง

Comment

Originally posted by marguy3412 View Post
                คือตอนนี้มีอะไรบ้างแล้วอ่ะ แล้วจะเอาไรมั่ง
                เอาบอร์ดครับ Asus M4A78T-E , GA-MA790XT-UD4P,ECS A790GXM-AD3

เลือกไม่ถูกครับ

เอา AMD PHENOM II 720BE

เอา RAM DDR3

เอา Sapphire HD4670 DDR4 หรือตัวไหนดีครับ

อย่างอื่นมีครบแล้วครับ
                Last edited by kittichart; 13 Mar 2009, 22:15:09.

Comment

Working...
                X