Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้หน่อยครับ

E5300
    ASUS P5KPL-AM
    KINGTON 800 2Gx2
    HID HD 4830
    WD3200AAKS
    RAIDMAX 530W

okยังครับ ใช้เล่นเกมกะงานทั่วไปอะครับ (แบบยังไม่ocนะครับเพราะocไม่เป็น)

แนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากมายจ้า

ผมว่าโอแล้วนะคับ

รอท่านอื่นต่อ...

Comment

ขอบคุณครับ รอท่านอื่นยืนยันครับ
      มีคำถามหน่อยครับถ้าpsu วัตต์น้อยจะกินไฟน้อยกว่าปะครับ
      ถ้าเข้าใจถูกนี้เลี่ยนเป็น TT460w ดีกว่าปะครับ

Comment

กะอันนี้ ราคาต่างกันเยอะมั๊ยครับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=409043

Comment

TT 470 ดีกว่าครับ

Comment

งั้นเปลี่ยนจากRAIDMAX 530W เป็นTT 470 โอกว่าใช่ปะครับ
            แล้วที่เหลือokแล้วใช่ปะครับพี่วิกร (ไม่รู้ผมเข้าใจถูกเปล่า)
            ถ้าใช่ ขอทราบราคาด้วยครับ เวลาไปซื้อจะได้รู้ราคา ขอบคุณนะครับผม
            Last edited by [M]erman; 13 Mar 2009, 15:19:56.

Comment

อืมราคาก็หาเอาในเวปซิครับ อาทิยต์นี้ cpu ราคาขึ้นนะครับ

Comment

Working...
              X