Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนรับซ่อม PSU มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนรับซ่อม PSU มั่งครับ

ที่ไหนรับซ่อม PSU มั่งครับ ของผม DELUX DLP-500A
    อาการคือ เปิดสวิตส์แล้วไม่ทำงาน แต่ถ้า จั้มสาย สีเขียวกับสีดำ มันทำงานครับ หมดประกันแล้วด้วย
    อยากจะรื้อมาเช็คแต่เกรงว่าจะไปกันใหญ่ อยากหาร้านซ่อมให้สบายใจครับ
    แล้วมันจะคุ้มค่าซ่อมหรือเปล่า ใครพอจะมีร้านแนะนำบ้างครับ

เข้าร้านซ่อมอุปกรณ์ไฟฟ้าทั่วไปก็ได้ครับ บอกอาการกับช่างให้ละเอียดแล้วเดี๋ยวเค้าก็จะบอกเรากลับมาเองว่าซ่อมไหวมั้ย
    คุ้มรึเปล่า ราคาเท่าไหร่

Comment

Originally posted by inkkie View Post
      เข้าร้านซ่อมอุปกรณ์ไฟฟ้าทั่วไปก็ได้ครับ บอกอาการกับช่างให้ละเอียดแล้วเดี๋ยวเค้าก็จะบอกเรากลับมาเองว่าซ่อมไหวมั้ย
      คุ้มรึเปล่า ราคาเท่าไหร่
      ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองไปถามดู แถวนี้ไม่ค่อยมั่นใจเท่าไรซะด้วยซิ

Comment

บอร์ดเสียรึเปล่าจั้มสายแล้วติดอ่ะ อิอิ

Comment

เอา PSU ตัวเก่าๆมาใช้ก็เปิดติดครับ บอร์ด P5Q-E

Comment

Working...
          X