Announcement

Collapse
No announcement yet.

วานผู้รู้ช่วยตอบ กำลังจะซื้อNote Book งบ 30K

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วานผู้รู้ช่วยตอบ กำลังจะซื้อNote Book งบ 30K

วานผู้รู้ช่วยตอบ กำลังจะซื้อNote Book งบ 30K
    การใช้การ:ดูหนัง Hi def, ตัดต่อภาพ Photoshop, เล่นเกมส์บ้าง ไม่หนักมาก, ที่เหลือก็เล่นเนต ทำงานธรรมดา
    ที่เล็งๆไว้ก็เป็น Lenovo Y430/P7450
    แต่ถ้ามีรุ่นอื่นที่น่าสนใจและคุ้มค่ากว่าก็บอกด้วยนะครับ
    ยี่ห้ออื่นที่สวยๆก็ดีนะค่ะ ^^
    Last edited by aboutblank; 13 Mar 2009, 15:26:45.

ดันหนึ่งจึ๊ก

Comment

ตามที่เลือกไว้ก็แจ่มสุดแล้วคับในงบ30k

Comment

ถ้าให้ผมแนะนำก็ Y ํ430 นี่ล่ะครับ
        มันดีที่สุดแล้วในงบเท่านี้ ( จะว่าไปมันออกจะคุ้มค่าที่สุดด้วย )

ถ้าเน้นดีไซน์หน่อย ลองมอง Fujitsu L1010 ตัวรองดูสิครับ
        มันสวยดีนะ แต่เสป็คต่างกับ Y 430 สุดขั้วเลย

Comment

Originally posted by saksith View Post
          ตามที่เลือกไว้ก็แจ่มสุดแล้วคับในงบ30k
          ก็แจ่มนะค่ะ แหล่มเลยล่ะ

Comment

ดันให้กระจ่าง

Comment

มายืนยัน y430ตัวที่เลือก อีกครั้ง

Comment

แล้วซื้อได้ทีไหนเอ่ยพรุ่งนี้จะไปซื้อแล้ว กลัวของจะไม่มี เล็งๆไว้ที่พันทิพ
                หรือรอซื้องานCommart ดีค่ะ

Comment

Y430 อีกเสียงครับ
                  สวย ทน ทรงประสิทธิภาพ อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ดันนะค่า

Comment

Originally posted by aboutblank View Post
                      แล้วซื้อได้ทีไหนเอ่ยพรุ่งนี้จะไปซื้อแล้ว กลัวของจะไม่มี เล็งๆไว้ที่พันทิพ
                      หรือรอซื้องานCommart ดีค่ะ
                      ซื้อคอมมาร์ทดีกว่าได้ของแถมอื้อเลย

Comment

ซื้อด้วยๆ รุ่นนี้เหมือนกัน

Comment

Working...
                        X