Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าremove servicepack3 ออกจะเป็นไรมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าremove servicepack3 ออกจะเป็นไรมั้ยครับ

ถ้า remove window service pack 3 ออกจะเป็นไรมั้ยครับ แล้วถ้า remove ออกแล้วสามารถลง sp2 ได้รึเปล่า
    คือจะลองกลับไปใช้ sp 2 ดูครับ แต่ไม่อยากให้ถึงกับต้องลง window ใหม่หมด
    เพราะเดิมทีใช้ sp2 แล้วอัพเดทเป็น sp3 แต่อยากจะใช้ sp2 เหมือนเดิมครับ

ทำไมถึงอยากเอา SP3 ออกหรอครับ
    แต่เอาออกยังไงผมก็ไม่รู้นะ
    ^ ^

Comment

ถ้าลง XP ที่เป็น sp 3 อยู่เเล้วไม่สามารถถอนออกได้ครับ
      จะถอดได้ต่อเมื่อท่านลง hotfix sp3 เอง

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
        ถ้าลง XP ที่เป็น sp 3 อยู่เเล้วไม่สามารถถอนออกได้ครับ
        จะถอดได้ต่อเมื่อท่านลง hotfix sp3 เอง
        ตามนี้เลย ^ ^"

Comment

ของดีไปเอาออกทำไมเนี้ย

Comment

Working...
          X