ไขข้อข้องใจให้หน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 1 of 1

Thread: ไขข้อข้องใจให้หน่อยครับ

OverclockZone Member ecarom's Avatar
    [เงาสุดท้าย]<====>ที่ Prince of Songkla University

Default ไขข้อข้องใจให้หน่อยครับ

ไขข้อข้องใจให้หน่อยครับ อาจเป็นคำถามโง่ๆแต่อยากรู้จริงๆ

อุปกรณ์ Hardware ทั้งหลายแหล่ที่ทีมงาน OCZ นำมาทดสอบนั้นเมื่อทดสอบเสร็จนำไปไหนต่อครับ ส่งคืนบริษัทผู้ผลิตหรือเอาไว้ใช้เอง คือแค่สงสัยเฉยๆน่ะครับอย่าคิดมาก บางทีทีมงานเล่นแช่แข็งซ่ะเห็นแล้วหนาวแทน หรือบางทีถอดชิ้นส่วนซ่ะเห็นเนื้อในแบบถึงลูกถึงคนแบบนี้สติ๊กเกอร์คงจะขาดแล้วก็จะขาดประกันไปในตัว หรือบางทีนำอุปกรณ์เก่าๆมาทดสอบใหม่ได้อีกซึ่งยังเห็นไม่คิดว่าจะมีมาทดสอบให้เห็นกันอยู่

ใครรู้ช่วยตอบหน่อยน่ะครับ ขอบคุณจริงๆ
    Last edited by ecarom; 14 Mar 2009 at 03:09:28.

Bookmarks

Bookmarks