Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมใช่ ati แล้ว เทส 3d mak ไม่ได้อ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมใช่ ati แล้ว เทส 3d mak ไม่ได้อ่า

งงเลยผม แต่พอเปลื่ยน เป็นการ์ด Nvidia เทสได้นะคับ แต่พอใสati แล้วเทสไม่ได้ ทันผู้รู้บอกทีคับว่าต้องแก้อย่างไร ตรงไหน ขอบ คุณมากๆๆเลยคับ

ช่วยหน่อยจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

.................

Comment

ใจมาก

Comment

เปลืยนแล้วได้เอาไดร์เวอร์ของ Nvidia ออกหรือยังน่ะครับ ?

Comment

ต้องลง Hotfix ของ Futuremark ก่อนนะครับ ATI มันถึงจะ Run

Comment

แก้ที่ shortcut กด Properties ช่อง Target เว้นวรรคช่องนึง แล้วพิมพ์เพิ่มคำว่า -nosysteminfo เข้าไปครับ

Comment

Originally posted by ammove View Post
                ต้องลง Hotfix ของ Futuremark ก่อนนะครับ ATI มันถึงจะ Run

ตามนั้น

Comment

ของผมไม่เคยต้องลงเลยนะ Hotfix จขกท ใช้การ์ดรุ่นไหนของ ATi เทสเหรอครับ ?

Comment

Originally posted by ammove View Post

Originally posted by Hangger View Post
                    ของผมไม่เคยต้องลงเลยนะ Hotfix จขกท ใช้การ์ดรุ่นไหนของ ATi เทสเหรอครับ ?
                    ถ้าท่านลง Vantage ก็ไม่ต้องลง Hotfix อะไรอีกเพราะว่าใน Vantage มีติดมาให้ด้วยแล้วนะครับ แต่ถ้าใคร
                    ที่ไม่ได้เล่น Vista ถ้าจะทดสอบ 3D03,05,06 ก็ต้องไปโหลด Hotfix มาลงครับ

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post

ถ้าท่านลง Vantage ก็ไม่ต้องลง Hotfix อะไรอีกเพราะว่าใน Vantage มีติดมาให้ด้วยแล้วนะครับ แต่ถ้าใคร
                      ที่ไม่ได้เล่น Vista ถ้าจะทดสอบ 3D03,05,06 ก็ต้องไปโหลด Hotfix มาลงครับ

ผมไม่เคยเทส Vantage ใช้ XP แต่ผมก็เทส 03 05 06 ได้ไม่เป็นไรนะ ^^" งงๆแหะ

Comment

ลง .net framework รึยังครับ ของผมเหมือนท่านข้างบน ไม่เห็นต้องลง Hotfix เลย

Comment

ไม่ลง hotfix ??? งั้นสงสัยว่ามันคง add มากับตัว 3D2006 เวอร์ชันใหม่แล้วแน่เลยครับ

Comment

Working...
                          X