Announcement

Collapse
No announcement yet.

DeadSpace โหมด Impossible [PC]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DeadSpace โหมด Impossible [PC]

ดีจ้า
    อยากถามว่า โหมด Impossible นี้ ได้มายังไงหรอ เวลาเล่นครั้งแรกต้องเล่นแบบไหน
    พอดีเราเล่นตอนแรกแบบ Easy พอจบไปรอบนึง ขึ้นด่าน 1 อีกครั้งก็ยังเป็น Easy อะจ้า เลยไม่รู้ว่าเงื่อนไขมันคืออะไร
    รบกวนบอกหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

จบ Hard มั้งครับ แต่ให้กด New Game ไปครับมันจะมีความยากระดับใหม่มาให้ครับ

Comment

บอร์ดนี้ไม่มีก็ไปหาใน Google ครับ อย่าเอาแต่เล่นเกมส์เน่อ มี internet ก็ใช้ให้เป็นประโยชน์หน่อย

Comment

Working...
      X