Announcement

Collapse
No announcement yet.

jibขายซะแพงเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• jibขายซะแพงเลย

การตลาดเมาอะไรหรือเปล่าครับ
    Attached Files

39คอร์ อิอิ ล้อเล่ง น่าจะลงราคาผิดแหละคับ ผิดพลาดกันได้เรื่องแบบนี้ ^^

Comment

ซีพียูปรับปรุงใหม่ อิอิ

Comment

เค้าคง พิมพ์ผิดอะครับ ก็มีให้เห้นทุกเว็ปเป็นประำจำ

11150.- ราคาจริง คงตัด1 ตัวหน้าออกนะ อย่าคิดมาก

Comment

555+

Comment

อ๋อ อิอิ

Comment

cpu ตัวแรง ราคายอมแรงตาม 5555+++++

Comment

ซะงัั้น

สมพรอนแรงขึ้นมาแล้ว

Comment

เดี๋ยวนี้ ร้าน JIB เคลมประกัน ห่วยมาก ๆ ครับ พี่น้อง เคลม HDD ตัวเดี่ยว บอก ต้องรอ 2 อาทิตย์ ผมเคยเคลมหลายครั้งแล้ว เกี่ยวกับ HDD รอประมาณ 30 นาทีก็ได้แล้ว แต่ที่ JIB บอกต้องรอ 2 อาทิตย์ เซ็งเป็ดเลย ผมถามว่าแล้วมีช่างเช็ค HDD มั้ย ว่ามันเสียหรือไม่ เขาบอกว่า ไม่กล้าเทส เพราะว่า เทสที่ไร ไหม้ทุกที ผมก็เลยงงเลย ว่า HDD นี่เขาใช้งานกันถึงขั้นไหม้กันเลยเหรอนี่ สาขาเยอะอย่างเดี่ยว แต่เคลมประกันไม่ได้เรื่องเลย อย่าไปซื้อมันเลย ร้านประเภทนี้ ไปซื้อที่ JEDI หรือ TK ดีกว่า ผมก็เลยต้องไปเคลมที่ SYNNEX ฟอร์จูนเลยอะ เพราะพันทิพย์มันปิดปรับปรุง ไม่ถึง 20 นาที่ก็เรียบร้อยแล้วครับ

เพื่อน ๆ สังเกตมั้ย ว่า พวกร้านที่มันขายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ นะ เคลมอารัยก็ช่าง มันจะบอกว่า เดี๋ยวเซ็นชื่อแล้ว รอประมาณ 2 อาทิตย์นะคะ

Comment

ผมว่านะ ร้านเค้าพยายามจะปัดความรับผิดชอบ เพื่อที่จะให้เราเอาไปเคลมกับพวก Dcom .Synnex, Com7 เอาเองครับ ประมาณว่าถ้าอยากได้เร็ว ก็ไปเคลมกับ Dealer เอาเอง

Comment

ไม่น่าหละ ผมทิ้งคอมไว้เดือนกว่าแล้วยังไม่เสร็จเลยอะ เศร้า

Comment

Originally posted by cnm_0985 View Post
                        เดี๋ยวนี้ ร้าน JIB เคลมประกัน ห่วยมาก ๆ ครับ พี่น้อง เคลม HDD ตัวเดี่ยว บอก ต้องรอ 2 อาทิตย์ ผมเคยเคลมหลายครั้งแล้ว เกี่ยวกับ HDD รอประมาณ 30 นาทีก็ได้แล้ว แต่ที่ JIB บอกต้องรอ 2 อาทิตย์ เซ็งเป็ดเลย ผมถามว่าแล้วมีช่างเช็ค HDD มั้ย ว่ามันเสียหรือไม่ เขาบอกว่า ไม่กล้าเทส เพราะว่า เทสที่ไร ไหม้ทุกที ผมก็เลยงงเลย ว่า HDD นี่เขาใช้งานกันถึงขั้นไหม้กันเลยเหรอนี่ สาขาเยอะอย่างเดี่ยว แต่เคลมประกันไม่ได้เรื่องเลย อย่าไปซื้อมันเลย ร้านประเภทนี้ ไปซื้อที่ JEDI หรือ TK ดีกว่า ผมก็เลยต้องไปเคลมที่ SYNNEX ฟอร์จูนเลยอะ เพราะพันทิพย์มันปิดปรับปรุง ไม่ถึง 20 นาที่ก็เรียบร้อยแล้วครับ

เพื่อน ๆ สังเกตมั้ย ว่า พวกร้านที่มันขายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ นะ เคลมอารัยก็ช่าง มันจะบอกว่า เดี๋ยวเซ็นชื่อแล้ว รอประมาณ 2 อาทิตย์นะคะ
                        เหือนกันครับ หลังๆเคลม0ประกันตรงทุกอย่างไม่ฝากร้านเคลม เขาชอบไปดองไว้เยอะๆแล้วค่อยส่งเคลม

Comment

ผมก็เคยเจอครับHD 4870*2 พันกว่าบาทเองครับ

Comment

ทางที่ดีเราไปเคลมตรงๆๆดีกว่านะครับเพราะเรารู้อยู่แล้วว่าประกันของอะไรก็น่าจะไม่มีปัญหานะ

Comment

โปรดใช้วิจารณญานในการซื้อนะครับ อิอิ ๆๆๆ

Comment

Working...
                              X