Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูกราฟ 12v iCute ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูกราฟ 12v iCute ทีครับ

ไอคุกตัวโปร 650w หลังจากที่มีเสียงจี่ๆตลอด เป็นตั้งแต่เปิด ยันปิดเครื่อง เอาไปเครมมาได้ตัวใหม่
    ไม่มีเสียงเลย เงียบกริ๊บ

ลองใช้ occt (เซนเซอร์จาก everest) วัดดู

ปกติไหมครับยังงี้ ขี้เกรียจงานเข้าสะด้วย

รูป2 กราฟใน everest ตอนใช้งานปกติ

ดันหน่อยครับ

Comment

ดันหน่อย

ใครลองเทส แล้วเอามาดูมั้งครับ

Comment

ปกติครับ ไม่มีอะไรแปลกครับ

Comment

ปกติงับผม

Comment

ปกติ แหล่มด้วย

Comment

ขอบคุณครับ

พอดีตัวก่อนเครม ดูมันนิ่งกว่าตัวใหม่นี้

Comment

มากกว่าดีกว่าน้อยกว่านะ

ของผม 12vอยู่ที่ 11.7+-0.1

Comment

ผมก็รู้สึกว่ามันเริ่มจะจี่แล้วละ แต่จะเป็นพัก ๆ ไม่เป็นตลอด

Comment

750wไม่มีเสียงเลยครับ เงียบกริบ
                    แต่สายสั้นไปครับ สาย8พินเข้าบอร์ดสั้นไป PSUวางด้านล่างครับ เซงเลย

Comment

ผมใช้ 900 pro ถ้าได้ไป กสทอีกจะยกออกมาฟังบ้าง 555
                      แต่เสียงพัดลมใน IDC ดังเหลือเกิน จะได้ยินไหมเนี้ย

Comment

Working...
                      X