Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus Xonar HDAV1.3Deluxe ตัวอักษรเบลอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus Xonar HDAV1.3Deluxe ตัวอักษรเบลอ

ผมใช้การด์เสียง Asus Xonar HDAV1.3Deluxe จอ sony 40นิ้ว เป็นfull HD
    ผมต่อสาย DVI ออกจาก VGA 8800GTS เข้ากับ Asus Xonar HDAV1.3Deluxe ที่เป็น HDMI in แล้ว HDMI Out เข้าจอsony แล้วset ความละเอียด ที่ 720P กับ 1080P ปรากฏว่าตัวหนังสือบน Desktop ไม่ชัดเลย ดูเบลอๆ แต่ถ้าต่อตรงๆ จาก8800GTS เข้าจอเลยกลับคมชัดกว่าเยอะเลย การ์ดเสียงของผมเสียหรือเปล่าครับ หรือว่าผมจะต้องupdate driver หรือ Biosทึ่ตัว การ์ดเสียงใหม่ ถึงจะทำให้ชัดขึ้นครับ ใครเคยใช้การ์ดเสียงตัวนี้บางหรือเปล่าครับ เป็นเหมือนของผมรึเปล่าครับ ถ้าเป็นเหมือนกันผมจะได้ทำใจได้
    Last edited by beetagen; 14 Mar 2009, 12:13:34.
Working...
X