Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chipset รุ่นใหม่สำหรับซีพียู Core 2 บัส 1333Mhz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แหมๆๆ มี Hardware ออกมาหนับหนุนวิสตากับเพียบเลยแฮะ
    งั้นผมคงได้ใช้ penryn(ไอ้นี่ใช่ไหมที่ใช้กับ Bearlake-X) ตอนที่ Vista ออก SP2 เลยมั้ง เหอะๆ

Comment

GIGABYTE P35-DQ6 ใช้ DDR2 อ่า ตัวโชว์ CEBIT สเป็คมานเป็นงั้นอ่า DDR2 คงอยู่อีกยาวๆๆๆเลย

หรือมันจะแก้ใหม่ตอนขายจริงก็ไม่รุนะ เพราะ P5B-D ตัวโชว์ CEBIT 2006 ก็ขี้เหล่ชะมัดเลย แต่ตัวทำขายจริง อย่างหล่อ

อนาคตไม่แน่นอนเลยจิงๆ เดาอะไรยาก

Comment

478 ผมยัง 800 อยู่โลด

Comment

http://www.asrock.com/mb/overview.as...nRoe1333-DVI/H

asrock เค้าใช้ ชิพเซ็ต 945G อะคับท่าน

Comment

865 อยู่เลยครับ..

Comment

ยัง PIII กะ 815e อยู่เลย แฮะๆ

Comment

รอความแรงครับ ไม่รู้ตัวนี้ใช้กับ C2D จะแรงไหม

Comment

Working...
                X