Announcement

Collapse
No announcement yet.

cooler master v8 ใช้กับ mainboard Asus Maximus II ได้ไหม๊ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cooler master v8 ใช้กับ mainboard Asus Maximus II ได้ไหม๊ครับ

mainboard Asus Maximus II ใช้ cooler master v8 จะติดฮีทซิ้งด้านข้าง/หลัง หรือเปล่าครับท่าน

ตอบไป 2 ครั้งแล้วนะครับที่ PM ถามมาครับ

Comment

ได้ครับ เคยเห็นมีคนใส่อยู่ ผมก็ใช้บอร์ดตัวนี้ว่าจะไปสอย V8 มาใช้เหมือนกัน อิอิ

Comment

สวยงามมาก

Comment

True Black 120 หรือ V8 Coolermaster อันใหนคุ้มกว่ากันครับท่าน ใช้กับ mainboard Asus Maximus II

Comment

แล้ว ASUS P5Q ใส่ V8 ได้มั้ยครับ

Comment

ตอบท่านบน

ได้

Comment

ประกอบเองยากหรือเปล่า....ใช้เวลาประกอบนานใหม.... ซิลิโคนที่แถมมาเพรียงพอหรือเปล่า....ดีสู้ซิลิโคนของ Zalman หรือเปล่าพอดี เพื่อนมี ซิลิโคนของ Zalman อยู่เป็นนํ้าข้นๆ

Comment

ซื้อเเมงป๋องเเดงมาแล้ว ติดฮีทซิ้งระบายความร้อนภาดจ่ายไฟ M\B Asus Maximus II เพราะซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ คนขายบอกว่าใส่ได้ 100% แต่พอมาถิงบ้านใส่ไม่ได้ แถมบอกว่า M\B ไม่ได้มารตาฐาน ระวังคนขายเค้าอยากขายของก็บอกว่าได้ แต่พอเอากลับมาใส่มันติด เสียดายเงิน ตอนนี้อยากได้ V.8 ต้องยอมเสียเวลาถอด M\B ไปที่พันทิพให้ที่ร้านใส่ให้เลยตัดปัญหา เล่าสุ่กันฟังโดนมาแล้ว

Comment

ผมซื้อมาแล้วครับใส่ได้ครับไม่มีปัญหาครับ

Comment

Working...
                    X