Announcement

Collapse
No announcement yet.

gta 4 ภารกิจ photo of garcia ผ่านไงครับ งงอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gta 4 ภารกิจ photo of garcia ผ่านไงครับ งงอ่ะ

คือผมเล่นแล้วไม่รู้ว่าต้องทำไงอ่ะครับ ก็หลังแหวนน้องgraciaไปตั้งหลายที(ใจจริงไม่อยากทำเลยนะ)ก็ไม่เห็นมีไรให้ทำอ่ะครับช่วยหน่อยนะ

กดตบหน้าแล้วควักโทรศัพท์ขึ้นมาถ่ายรูปหน้าหล่อนครับ

Comment

ตามนั้น ตบสัก สองสามที เอาพอสะใจ

แล้วกด เรียนโทรศัพมา เลือก เมนุ photo (มั้ง)

ถ่ายรูป สะ แล้วจะส่งไปให้ พ่อ หล่อน เรียกค่าไถ่ จ้ะ

Comment

Originally posted by Violent View Post
        ตามนั้น ตบสัก สองสามที เอาพอสะใจ

แล้วกด เรียนโทรศัพมา เลือก เมนุ photo (มั้ง)

ถ่ายรูป สะ แล้วจะส่งไปให้ พ่อ หล่อน เรียกค่าไถ่ จ้ะ

ขอบคุณครับผม
        ใจจริงไม่อยากตบอ่ะ แบบว่าไม่เคยทำร้ายผู้หญิง 555+

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
          กดตบหน้าแล้วควักโทรศัพท์ขึ้นมาถ่ายรูปหน้าหล่อนครับ
          ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
          X