Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเรียงความแรงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเรียงความแรงหน่อยครับ

ขออนุญาติตั้งทั้ง 2 ห้องนะครับ ทั้ง AMD และ INTEL จะได้เอามาเปรียบเทียบ กันครับ

ขอความกรุณาอย่าเข้าข้างค่ายที่ตัวเอง รัก นะครับ ขอแบบกลางๆ

คือ ระหว่าง Q6600 VS Athlon Phenom 9650

อันไหนแรวกว่ากันครับ

งานที่ผมใช้คือ การรัน เกมหลายๆ หน้าจอ

ช่วยทีนะครับ

ผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ

Comment

เอออออ

Comment

รอผู้จริงมาตอบ

Comment

ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ แต่โดยส่วนตัวแล้ว ผมคิดว่า Q6600 น่าจะใช้งานได้ดีกว่าครับเพราะมันตั้ง 2.4 GHz ส่วนเจ้า Phenom 9650 นี่อะมัน 2.3 GHz นี่ความคิดส่วนตัวนะ แต่รอผู้รู้อีกทีครับ เชื่อผมคนเดียวอาจได้คำตอบที่ผิดไป เพราะเจ้า2ตัวนี้มีระดับ แคชที่ไม่เท่ากันด้วยอีกตะหากครับ(จริงๆแล้วรักค่ายแดงม๊ากมากแต่เอาความเป็นกลางครับT^T~)
          Last edited by ~Palazzo~; 16 Mar 2009, 01:03:33.

Comment

ไม่รู้ เพราะ ไม่เคยใช้ Q6600 ส่วน Phenom เคยผ่านมือ ตัว 9850BE บอท RO เป็นร้อย

Comment

ราคา***งกันพันนึงคิดว่าQ6600น่าจะแรงกว่ามั้งเห็นใช้กันซะเยอะ

Comment

AMD เล่นหลายๆ รายการพร้อมกันดีกว่านะ

Comment

Working...
                X