Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟังดูเหมือนแกล้งถาม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เปิดบอทคือการเปิดโปรแกรมช่วยเล่นเกมครับ พวกเกมแนว RPG อ่ะ ให้มันเดินเอง ยิงเอง ตายเอง เรื่องของมัน เราไม่ต้องเข้าไปเล่นอ่ะครับ (ตอนนี้ก็เปิดอยู่)

Comment

Originally posted by Cesc View Post
      พูดจิงๆจากใจเรยนะครับ

ที่เปิดไว้ทั้งวันหน่ะ ไม่ไช่ไรหรอก โหลดหนังโป๊ทั้งน้าน ผมละคนนึ่ง
      -----------------------------------------
      เป็นยังไงครับ หนังโป๊เกิดมาไม่เคยดูเลยครับ

Comment

Originally posted by ThePing View Post
        เดี๋ยวรอเล่นเวปผมนะ ผมกำลังจะเปิดเวปบิท สิ้นเดือนนี้แหละครับ
        เปิดจิงป่ะครับ เดี๋ยวลากเพื่อนมาเข้าร่วมด้วย แล้วจะเปิดรับกี่ที่นั่งเอ่ย

Comment

Originally posted by guru View Post
          -----------------------------------------
          เป็นยังไงครับ หนังโป๊เกิดมาไม่เคยดูเลยครับ
          น่าเชื่อมั๊ยท่าน

Comment

อื้ม....บิทนี่ก็แหล่งรวมของฟรีนี่นะ

เชื่อว่าหลายคนที่ติดเนตไฮสปีด ก็เปิดเครื่องทั้งวันทั้งคืนเพื่อโหลดบิตกันทั้งนั้

เอาหมดล่ะคร๊าบบ ทั้งหนังทั้งโปรแกรม (หนังโป๊ก็เอ้า!!!)

....แต่ใช้ให้พอดี จะถนอมพีซีคุณนะครับ

Comment

อิอิ.. เมื่อก่อน หาข้อมูลอยู่เป็นหลายเดือน... ก่าจะได้โหลดบิท

Comment

ผมก็เปิดโหลดกันทั้งวันเหมือนกันครับอิอิ

แต่ไม่ได้โหลดหนังโป๊เหมือนท่านcesc นะครับ ^^

โหลดแต่สาวๆ ที่อยู่ในรูปลายเซ็นนี่แหล่ะ น่ารักๆ 555

Comment

ขอที่โหลดมั่งจิครับ

Comment

ตามที่เพื่อนๆ โพสไว้เลยครับ

คราวนี้มาดู รายละเอียดของหมวดของไฟล์กันครับ

มีอะไรให้โหลดบ้าง ลองดู หัวข้อเอานะครับ

Anime
                    Anime/พิเศษ
                    โปรแกรม โทรศัพท์มือถือ
                    E-Book
                    หมวดพิเศษ <--- คือหนัง อย่างว่า ..(ข้อความนี้ถูกซ่อนไว้ )
                    GAME-PC
                    GAME/nonPC
                    อื่นๆ
                    Movie/Avi/XviD/DivX/HDTV
                    Movie/DVD Movie/Serie
                    TV&ISO Movie/VCDMASTER
                    Music/MP3
                    Mv/Kara/Concert
                    Nude/Sexy
                    Pic/พิเศษ
                    Picture
                    Program Sport
                    Templates/Scripts
                    VIDEO CLIP
                    ธรรมมะ

นี่ครับ คร่าวๆ

ส่วนจะไปโหลดที่ไหน ท่าน Back กลับไปดูหน้า Internet/Network ครับ ลองหากะทู้ที่ผมตั้งไว้ แล้ว โพส ไว้ครับ

Comment

Originally posted by magzaa View Post
                      เปิด บอท ใช้กับเกมส์ ออนไลน์

เปิด บิท เอาไว้โหลด 9ล9

เปิด บิท เอาไว้โหลด xxx

Comment

Working...
                      X