Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับจอย ณ GTA IV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับจอย ณ GTA IV

ผมไปอัพ Patch GTA IV 1.0.2.0 มาแล้วทำให้จอยที่แต่ก่อนใช้ได้ดีตอนนี้ใช้ไม่ได้ซะงั้น(เกมส์อื่นปกติดี)

มีใครเป็นแบบผมไหมคับแก้ยังไงครับ ผมใช้จอย PS2 ต่อ กับขั้วต่อ PS2 TO PC

สงสัยหลับกันหมดสาวก GTA

Comment

เป็นบัคของ 1.0.2.0

Comment

ใช้จอย xbox360 ซิแหล่มจริง^-^

Comment

ลองหาแครกเวอร์ชั่น 1.0.2.0 ของ Razor มาลงครับ

Comment

ผมก็ลง crack Razor อะครับ

ไม่มีวิธีแก้เหรอคับ

Comment

ขออนุญาติขุดนะคับแบบว่าไม่ชอบเล่นเมาสกับคีย์บอดเอาซะเลยมันเหมื่อยอะ

ชอบเล่นจอยไม่เหมื่อยดี

วิธีแก้มีทางเดียวคือต้องซื้อจอย XBOX เหรอคับ

มีวิธีหลอกคอมให้มันคิดว่าจอยผมเป็นจอย XBOX ไหมคับหรือมีแคกตัวไหนแก้ได้มั่ง

Comment

ถ้าอยากเล่นจริงๆ ก็ซื่อแผ่นแท้ครับ ไม่เป็นแน่นอน

Comment

ใช้จอยบ้านๆก็ได้ครับ ลง xinput ดู กระทู้ก็กด ค้นหาดูครับ อัปไว้ให้แล้ว
                  ใช้ได้ ไม่ต้องตั้งปุ่ม สั่นแรงด้วย

Comment

DLLแก้ให้เกมมองเห็นเป็นจอยXbox360ครับ
                    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=377154

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบของทุกๆท่านคับ

ในบอร์ดหาลิงค์โหลดไม่ได้เลยครับลิงคเสียกานหมดเลย
                      Last edited by Milano; 17 Mar 2009, 20:05:36.

Comment

Working...
                      X