Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย icute pro???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย icute pro???

ไม่ทราบว่า จะหาซื้อสายของ icute pro ได้ที่ไหนเหรอครับ???

มันไม่พอหรอครับ ผมว่ามันก็ให้มาครบนิครับ

Comment

ผมอยากได้ molex เพิ่มอ่ะครับ มันยังเหลือรูอีกสองรูอ่ะ เวงหรือของผม มีมาไม่ครบ

Comment

Originally posted by lemonstory View Post
        ผมอยากได้ molex เพิ่มอ่ะครับ มันยังเหลือรูอีกสองรูอ่ะ เวงหรือของผม มีมาไม่ครบ
        ร้าน TK ผมก้ไปซื้อมา สองเส้น เส้นละ 150 บาท

ถ้าหน้าร้านไม่ขายให้ ติดต่อคุณ siam1 ที่ห้องมือสองครับ ที่เขาขายพาวเวอไอคิวอะ
        ผมก็ติดต่อผ่านเขาอีกทีนึงเหมือกนัน
        Last edited by V_ZONE_CO; 15 Mar 2009, 15:45:16.

Comment

Originally posted by V_ZONE_CO View Post
          ร้าน TK ผมก้ไปซื้อมา สองเส้น เส้นละ 150 บาท

ถ้าหน้าร้านไม่ขายให้ ติดต่อคุณ siam1 ที่ห้องมือาองครับ ที่เขาขายพาวเวอไอคิวอะ
          ผมก็ติดต่อผ่านเขาอีกทีนึงเหมือกนัน
          ครับบบ ขอบคุณครับ

Comment

อืม คริๆ

Comment

Working...
            X