Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัดสินใจเลือกไม่ถูกครับช่วยที กับnotebookเครื่องแรก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัดสินใจเลือกไม่ถูกครับช่วยที กับnotebookเครื่องแรก

มี3ตัวเลือกครับ
    1.Satellite L310-S413 price 23900
    2.Lenovo Y330 / T5800 price 22900
    3.Lenovo Y330 / T5900 price 24900

ขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าควรเลือกตัวไหนดี3ตัวนี้อ่ะ

Y330 T5900 แจ่มสุดคับ

Comment

แล้วเรื่องความร้อนอ่ะครับเห็นว่าตัวy330 t5900 มันร้อนมากเหรอครับ

Comment

เป็นC2D มันไม่ร้อนหรอกคับ

Comment

Lenovo Y330 / T5900ดูดีกว่าสองตัวแรกครับ

Comment

Originally posted by chan-o View Post
            Lenovo Y330 / T5900ดูดีกว่าสองตัวแรกครับ
            ตามนี้อีกคน

Comment

แล้วมีความเห็นอื่นๆเพิ่มเติมไหมครับ

Comment

ผมอ่านกระทู้ใน notebookspec เห็นบอกกันว่าตรงใต้แป้นพิมพ์มันร้อนมากจริงป่าวครับ

ผมกังวลเรื่องความร้อนนี่แหละ เห็นหลายคนบอกว่ามันร้อนมาก

Comment

555+ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยน่ะครับ ดูไว้เหมือนกัน สงสัยเราจะได้คำตอบเหมือนกัลแล้วหล่ะครับ ศุกร์นี้ไปซื้อแล้วครับ Commart แล้วเจอกัล

Comment

Originally posted by naekza View Post
                    555+ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยน่ะครับ ดูไว้เหมือนกัน สงสัยเราจะได้คำตอบเหมือนกัลแล้วหล่ะครับ ศุกร์นี้ไปซื้อแล้วครับ Commart แล้วเจอกัล

ซื้อแล้วมาบอกกันมั่งนะครับว่าเป็นไงมั่ง

ผมคงได้ซื้อหลังจากคุณ

Comment

ช่าย..ย เอามาแบ่งกันชมบ้างครับ ถ่ายภาพสวย ๆ มาให้ชมหน่อย จักขอบคุณหลาย..ย

Comment

Y330 T5900 ครับ ^^

Comment

ASUSคับ...อิ...อิ

Comment

Working...
                          X