Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ทัมป์ไดร์ฟตัวนี้กับวินโดวส์เอ็กซ์พีได้หรือไม่คะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ทัมป์ไดร์ฟตัวนี้กับวินโดวส์เอ็กซ์พีได้หรือไม่คะ

ได้ทัมป์ไดร์ฟตัวใหม่มา ที่ฉลากเขียนว่า"work with windows vista"
    อยากทราบว่าใช้กับวินโดวส์เอ๊กซ์พีได้หรือไม่
    ขอบคุณมากๆค่ะ

ได้

Comment

ได้ครับๆ

Comment

น่าจะเป็นการบอกว่าใช้ได้ดีกับ vista ไรประมาณนี้ แต่ วินโดว์อื่นๆก็ใช้ได้ครับ

Comment

ใ้ช้ได้แน่นอนครับ เขาแค่การันตีว่ามันใช้กับ vista ได้ด้วยเท่านั้นเอง

Comment

ได้ครับผม

Comment

Originally posted by comeng View Post
              ใ้ช้ได้แน่นอนครับ เขาแค่การันตีว่ามันใช้กับ vista ได้ด้วยเท่านั้นเอง
              ตามนี้ครับ

เพราะว่าบางคนกลัวว่าอุปกรณ์เก่าๆ บางชิ้นจะไม่สามารถใช้กับ Vista ได้

เค้าก็เลยมีเครื่องหมายติดที่สินค้า เพื่อเป็นการการันตีว่าใช้ได้แน่นอน

Comment

ลองเอาไปจิ้มดูสิครับ ได้ไม่ได้ เด๋วก็รู้ อิอิ

Comment

Originally posted by Pikba View Post
                  ลองเอาไปจิ้มดูสิครับ ได้ไม่ได้ เด๋วก็รู้ อิอิ
                  555 ตอบได้เร้าใจมากเลยท่าน

Comment

ตอบกันจัง กระทู้สาวๆนี่ ฮี่ๆ ได้ครับ ตามด้านบนเลย

Comment

Working...
                    X