Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเซียน Bit, Max Net 3 MB วิ่งเต็มมั้ยครับ จะย้ายแล้วนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอให้แรงอย่างนี้ไปตลอดเด้อ

Comment

ตอนที่ยังไม่อัพเปน 4m ผมโหลดได้มากๆ ก็ 317 อะครับ ประมาณนั้น

ตอนนี้ 4m มากสุดก็ประมาณ 402 ได้

Comment

เดิม 4 เมก ได้ราวๆ 415-420
        ตอนนี้ 5เมก ได้ราวๆ 510-515

-*-

ไมมันไม่เต็มเมกหว่า

Comment

ที่บ้านวิ่งแค่ 2.5M เอง

โหลดบิทวิ่ง 300 ตลอด

Comment

ตามเรปบนเลยครับ แรงทั้งรุกและรับ ไม่ผิดหวังแน่นอน^^

Comment

อยากรู้ว่าเน็ตนอกเป็นยังไงบ้าง มันให้เท่าไหร่ แล้ว
              ping เยอะไหมคับ

Comment

Working...
              X