Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็คแบบนี้ลงตัวไม๊คับ เน้นเล่นเกมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็คแบบนี้ลงตัวไม๊คับ เน้นเล่นเกมคับ

Core2quad Q9550 10400

Asus P5Q Pro 4850

G.Skill DDR2 4PK/800 (2GBx2) 1990

HDD 640 GB 2400

PSU icute Titanium 750W 2990

EVGA GTX260 Core 216 Suoerclock - 55NM 10500

Case ThermalTake V9 2650

คือสเป็คแบบนี้ลงตัวไม๊อ่ะคับ ช่วยวิจารกันด้วยคับ จะซื้อแล้ว

OK

Comment

คับ ขอบคุณนะคับที่ช่วยตอบ

Comment

เน้นเล่นเกมส์ สองหัวอย่าง E8400 ก็น่าจะพอครับ สี่หัวเกินความจำเป็นต่อเกมส์ จะได้ประหยัดงบไปได้เยอะ หรือจะเอาไปโปะอย่างอื่นเพิ่มก็ได้

Comment

อ่อคับ คือ ผมอยากรู้ว่าถ้าจัดไปแบบนี้อนาคตจะอยู่ได้นานไม๊อ่ะคับ คือผมไม่ได้อัพคอมบ่อยๆ นานๆจะอัพซักที

Comment

นานแล้ว เล่นไปเหอะ ยาวๆ

Comment

ขยับไปรุ่น ถอดสายครับ 3290 บาท 750W

สเปคแบบนี้ ไครซิสสุด AA เปิดได้น่าจะเกิมสุดแบบไม่ต้อง OC นะครับ ที่จอ 22 นิ้ว ไม่เคยลอง 9550+ 260GTX

เคยแต่ 9550+ 285 สุดๆได้ทุกอย่าง ครับ ไม่ต้อง OC เลยครับ

Comment

OK ลื่นหัวแตกทุกเกมเลยครับท่าน

แรงมากๆ

Comment

คับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆนะคับที่ช่วยตอบและให้คำแนะนำ

Comment

หาหมวกกันน๊อคมาใส่ กันลื่นด้วย

Comment

Working...
                    X