Announcement

Collapse
No announcement yet.

Serial ขาดแบบนี้เคลมได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Serial ขาดแบบนี้เคลมได้มั้ยครับ

ไม่ได้งานเข้าอะไรนะครับแต่กำลังร้อนใจ

ประกัน Com7 ไปดูในเว็บไม่มีรายละเอียดการเคลมอะไรเลย

เจ้าของการ์ดบอกว่าวอยอยู่เคลมได้ครับ

ผมก็ไม่ค่อบแน่ใจเลยมาถามหน่อยครับ

ในสี่เหลี่ยมสีัแดงนะครับ

SN. อยู่ในฉลากสีเขียวนิครับ

Comment

Originally posted by punlum25 View Post
      SN. อยู่ในฉลากสีเขียวนิครับ
      งั้นแสดงว่าในกรณีของผมนี่เคลมได้ใช่มั้ยครับถ้ามีปัญหา

Comment

void มันยังอยู่นี่ นาเครมได้นะ

Comment

เคลมได้ชัว

Comment

พอดีเคยเอาบอร์ดไปเคลมกับ Dcom

Serial ขาดมันตัดกระกัน เลยกลัวๆ

ขอบคุณทุกท่านครับ

กำลังจะปล่อยพอดี

Comment

ใช่ครับ Serial Number ยังอยู่

ลองดูมุมซ้ายของสติกเกอร์สีเขียว S/N: ตามด้วยตัวเลข

sigpic

Comment

รุ่นแพงซะด้วย เคลมไม่ใด้ ท่าต้องหิ้วไปเล่นในห้องแอร์สถานเดียว

Comment

ผมยังคิดว่าน่าจะเครมได้อยู่
                  แต่บางบริษัทจะตรวจสอบสินค้าละเอียดยิบเลยอะครับ
                  กลัวว่ามีอะไรขาดๆหายๆแล้วมันจะไม่รับเครมอะครับ

เป็นกำลังใจครับว่าเครมได้

Comment

Working...
                  X