Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power Supply - Delux ของปลอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สติ๊กเกอร์ของปลอมนี่แรงดี แต่อุปกรณ์ข้างในนี่ไม่น่าจะทำได้เหมือนกับที่แปะไว้

Comment

ใช้ Delux 450w อยู่ตัวสีดำ พึ่งซื้อมา 1 เดือนกว่าๆเอง
      ไม่เห็นมีสวิทซ์ข้างหลังเลย
      ของปลอมป่าว ชักเสียวๆ

Comment

ระวังกันไว้เลยคับ

Comment

พันทิบ ตัวล่ะ 250 บาท 550 วัต คิดว่าปลอมไหม ชั่น 4 ด้าน หลัง ขายเป็งเข๊ง ปลอมทั้งนั้น มัน ปลอมมานานแล้วครับ รุ่นพวกนี้
          ปล. ผมเป็นคนไม่ค่อยเก่งเรื่องว่ามันเสีย เพราะอาราย แต่เรื่อง ของตรงไหนขายอ่ะไร ปลอม อะไรบ้าง ถามมา ตอบได้หมด อาทิดนึ่งเดินเดินพันทิบมาน 5 วัน ปลอมทั้งห้าง

Comment

แต่ของปลอม5v 48a มันน่าเอาไปติดไฟแต่งเคสงานวัดจริงๆ

Comment

เห็นที่ร้านเจไดมี1ตัวครับแบบเนี่ย
              700กว่าบาท
              แล้วมีอีกแบบด้วย
              ไม่ปลอมมั่ง..

Comment

ถือโอกาสถามเลยแล้วกันครับ ผมสนใจรุ่น DLP-31A อยู่อ่ะครับ อยากรุ้ว่ามันจ่ายไปจริงเท่าไหร่เหรอครับ แล้วไฟนิ่งดีป่ะครับ

Comment

มานยังปลอม ผมว่านะ
                  มันคงเกลื้ยนเซียร์แล้วล่ะ ตอนนี้ แล้วมีวิธีดูไหมคับ จะช่วยดูอีกแรง

Comment

PSU ปลอมนี่ต้องระวังนะครับ
                    ตรวจสอบกันให้ดีก่อนซื้อ ไม่งั้นจะลามเอาอุปกรณ์ชิ้นอื่นของท่านไปได้
                    แต่ก็ยังงงๆปลอม delux... สงสัยลองตลาด ถ้าขายดีไม่มีคนโวยคงค่อยขยับไปปลอมยี่ห้ออื่น

Comment

ถ้ามันถูกมากก็ดูดีดีหน่อย ครับ
                      ตาดีได้ตาร้ายเสียว อิอิอิ

Comment

ผมว่าของแท้งานเค้าดีนะครับ ไม่เคยแกะดูข้างในเหมือนกัน

Comment

เสียวจริงๆยี่ห้ออื่นมันมีปลอมบ้างไหมนิ

Comment

DLP-31A รู้สึกว่าตัวนี้น่าจะดีที่สุดที่มีขายของ Delux ในเมืองไทยนะครับ เรื่องกำลังไฟต้องใช้เครื่องวัดกำลังไฟตรวจดูนะครับ ... PSUรุ่นี้มีระบบวงจรพิเศษแบบ Passive PFC ช่วยให้กำลังไฟ และการจ่ายไฟมีเสถียรภาพ
                            สามารถใช้งานอย่างต่อเนื่องครับ ...

Comment

ของปลอมเยอะจริงๆ

Comment

ราคาไม่ถึงพัน ยังมีปลอมอีก

Comment

Working...
                                X