Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้แนะนำ NB จอด้านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้แนะนำ NB จอด้านหน่อยครับ

ต้องการซื้อ Notebook ที่ไม่ใช่ จอกระจกครับ ขอเป็นรุ่นใหม่ๆนะครับ

คือ ผมต้องซื้อให้ หัวหน้าใช้ครับ แต่ว่า เขาไม่ต้องการจอกระจก แต่อยากได้รุ่นใหม่ๆ

เล่นเอาผมจนปัญญาเลยครับ เพราะติดต่อกับ Supplier หลายที่ เขาก็บอกไม่มีขาย

รบกวนผู้รู้แนะนำ ผมซักรุ่นนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

และ ขออภัย หากกระทู้นี้ รบกวนการทำงานของเพื่อนๆสมาชิกครับ

ลีโนโว ทิงแพดอะคับลองหาดู

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Lenovo ThinkPad เหมาะกับเจ้านายนคุณแน่นอน เพราะเป็นโน๊ตบุ๊คที่ออกแบบมาสำหรับคนทำงานโดยเฉพาะ

Comment

Dell E5400 ในเวบนี้แหละครับแหล่ม

Comment

ขอบคุณมากครับ Dell E5400 ดูเรียบๆดี ขอบคุณคับ Lenove thinkpad ก็งาม ขอบคุณเช่นกันคับ

Comment

Working...
            X