Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis จะมีภาคต่ออีกมั้ย เห็นCryEngine2แล้วคิดถึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

CryEngine3 มาแว้วจร้า อ่านข่าวอยู่

Comment

มีแน่นอนครับ นี้แค่ จบภาค1 ภาค วอเฮดไม่ใช้ ภาค2 นะครับ เป็นภาค1เนื่องเรื่องเสริม ครับ รอ Crysis 2 ครับ

Comment

cryeingin 3 เปิดตัวปลายปีครับ อยากรู้ว่ามันจะทำper ได้ดีบน dx 11 win 7 หรือปล่าว และการ์ดพวก 10.1 ati ตอนนี้มันจะทำมาทำเกลืออะไรครับ? เห็นเกมส์เดียวที่มีให้ปรับ กรรมๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by shady View Post
          cryeingin 3 เปิดตัวปลายปีครับ อยากรู้ว่ามันจะทำper ได้ดีบน dx 11 win 7 หรือปล่าว และการ์ดพวก 10.1 ati ตอนนี้มันจะทำมาทำเกลืออะไรครับ? เห็นเกมส์เดียวที่มีให้ปรับ กรรมๆๆๆๆ
          10.1 เห็น H.A.W.X. ก็มีให้ปรับนิครับ

Comment

อิอิ

Comment

^
              ^
              ^
              นํ้าทะเลเหมือนจริงมากกกกกก ตอนเล่นไม่ค่อยสังเกตุ มั่วแต่ยิง

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
                ^
                ^
                ^
                นํ้าทะเลเหมือนจริงมากกกกกก ตอนเล่นไม่ค่อยสังเกตุ มั่วแต่ยิง

ไม่รู้จิงๆ หรือมุก คับ

Comment

สงสัยจะอย่างงั้น กำลังจะถามว่าตัดต่อยังไง

Comment

Originally posted by eXoRc1sMz_- View Post

อิอิ
                    เนียนๆ แสงที่ปืนก็เ้ป็นสี้หลือง เข้ากับพระอาทิตย์
                    บางคนตัดต่อ เหอะๆ - ภูมิประเทษเป็นเเถวๆริบถนน ปืนกะ แสงพระอาทิตนี้ เข้ากันจิงจิ้ง ไมไม่เอาปืนติดหิมะซะเลยละ
                    ทำเมนูเป็นสีฟ้าทำไงอะคับ

Comment

ใน potion น่ะ ตรงที่เป็นสี ปรับ ๆ ไปก็ได้เองแหละ

Comment

เห็นเค้าประกาศว่า Warhead มันใช้ spec น้อยกว่า Crysis ธรรมดา
                        แต่ไหงเวลาเล่นผมเล่น warhead แล้วกระตุกกว่า ตัวธรรมดานะ

Comment

Originally posted by omyimtogo View Post
                          เห็นเค้าประกาศว่า Warhead มันใช้ spec น้อยกว่า Crysis ธรรมดา
                          แต่ไหงเวลาเล่นผมเล่น warhead แล้วกระตุกกว่า ตัวธรรมดานะ
                          ผมก็ว่างั้น

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
                            ภาคแรกเนื้อเรื่องของ Normad ภาคถัดมา ของ Phycho ต่อไปคงเป็นของพี่มืด Prophet (เขียนถูกป่าวไม่รู้นะ) แน่ๆ
                            ไม่มีแล้วครับ ปะพรอฟฟิกไม่รุ้หายไปไหน เหมือนจะสลบไปแล้วมาตื่นตอนกลายเป็นน้ำแข็งอะนะ

รอ crysis2 อย่างเีดียวโลด

Comment

Originally posted by eXoRc1sMz_- View Post

อิอิ
                              หัวหิน!!!!!!!!!!!!!

Comment

มีโอกาศเป็นไปได้กว่า80% ที่ครายเทค จะออกภาคใหม่มาเลย

Comment

Working...
                                X