Announcement

Collapse
No announcement yet.

เงาในPrince of persia

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เงาในPrince of persia

ด่านสุดท้าย ที่เราต้องไปตัดต้นไม้ชุบชีวิตให้ Elika อ่ะครับ ทำไมเงาผมเป็นเเบบนี้อ่ะ ด่านอื่นไม่เปนนะเนี่ย -*-

ใช้ HD3870 DDR3 512 MB

Core2duo 2.53 ghz

ram 2GB
    Attached Files

ไม่รู้เหมือนกันครับ คงอยู่ที่ไดรเวอร์นั่นแหละมั้ง - -"

แต่การ์ดแดงเป็นแค่นี้ผมว่ามันก็โอแล้วนะ

แถมเฟรมเรตยังสูงซะขนาดนั้น

Comment

ผมพึ่งได้แผ่นมา ตอนลงมี error หลายครั้งด้วยกดข้ามไปจนลงเสร็จเข้าเล่นโหลดค้างอยู่อย่างนั้นล่ะ(จอดำ)ไม่เด้งซักที

อย่างงี้ที่ผมเสียตังไปเรียกว่างานเข้ายังคับ

แล้วคนอื่นเป็นไงบ้างคับ มีปัญหาตอนลงไหม ผมไม่ได้โหดซื้อมามี2แผ่น

Comment

ลงไม่มีปัญหาอะไรเลยจ้ะ

บิท มาเอาอะนะ

Comment

ผมเเก้ได้เเล้วล่ะครับ ไปปรับในCCC ตรง 3D setting ให้เป็น Balance ใครเป็นเหมือนผม หรือมีปัญหากับเกมอื่นที่ไม่ใช่เกมนี้ลองปรับดูนะ อาจจะเเก้ได้

Comment

ปรับ high ไม่ได้ง่ะ งงเหมือนกัน แต่ว่าเกมอื่นไม่เป็นนะ . . . เป็นเกมนี้เกมเดียว

ถ้า high เข้าเกมแล้วภาพขาดไปครึ่งจอเลยแหละ

Comment

ภาพที่ผมโพสไว้นั่น ปรับเเบบ Medium ปิด AA เฟรมเรตเลยสูง เเต่กราฟฟิคผมว่าไม่ต่างกับ High เลยนะ

Comment

Working...
              X