Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเมนบอร์ดหน่อยครับ งบ 2000 บาทคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเมนบอร์ดหน่อยครับ งบ 2000 บาทคับ

ช่วยแนะนำเมนบอร์ดหน่อยครับ งบ 2000 บาทคับ

แล้วขอถามหน่อยนะคับ

เมนบอร์ด ASUSTeK Computer INC.

Model M2V รับการ์ดจอ 8600GT DDR3 256Mb ได้ป่าวคับ เพราะผมใช้อยู่ แล้วมันค้างอะคับ

เลยจาหาเมนบอร์ดใหม่ มีคนแนะนำ (940-SL) ECS NForce6M-A 'Asys' และก็อยากรู้ว่า

เมนบอร์ด (940-SL) ECS NForce6M-A 'Asys' อันนี้ ใส่ 8600GT ได้ป่าวครับ

มี slot PCI-E ก็ใส่ได้ครับ

Comment

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ดูยังครับเผื่อเป็นที่เวอชั่นของไดร์เวอร์การ์ดจอ

Comment

ค้างแบบใหนครับ เล่าอาการให้ฟังนิดครับ เดี่ยวแก้ไม่ตรงจุดจะเสียเงินเปล่าครับ

Comment

Working...
        X