Announcement

Collapse
No announcement yet.

clockได้แค่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• clockได้แค่ไหนครับ

พรบหวนพี่ๆที่ ใช้ e6600 กับ p5wdelux ผมclockสุดๆแล้วได้แค่ 3.24g อะครับ อัดไฟเต็มที่แล้วด้วย สูงกว่านี้เช่น 370*9 บางทีก้อบูทไม่ติดเลยหรือก้อบูทติดนะครับแต่เข้าwindow ได้ซักนาทีก้อจาreboot อีก เซงมากๆครับเหนมีพี่คนนึง เค้าใช้e6300 เค้าไปได้ถึง3.7 อะอิจฉาความสามารถ
    ช่วยแนพนำด้วยนะครับว่าจาอัดให้ได้มากกว่านี้ได้ปรือป่าว ละก้อรบกวนบอกว่าทำยังไงด้วยนะครับ

ที่ผมclockไว้แล้วยังทำงานปกติก้ 360*9 ไฟ1.65v สุดๆแล้ว
    specผม

P5W DH DELUX
    CPU E6600
    RAM hyper-x7200 2G
    Power enermax 460watt
    Sound card creative x-fi
    HDD ทั้งหมด3ลูก 160g,200g,320g 7200รอบ
    ขบคุนล่วงหน้านะครับ

Conroe เกิน 3.2GHz ก็ถือว่าแรงมากแล้วนะครับ
    ถ้าจะไกลกว่านี้ต้องปรับปรุงการระบายความาร้อนให้ดีขึ้นครับ

Comment

เล่นน้ำซะเลย

Comment

เล่นน้ำตามท่านโอชิน ด้วยคนครับ

Comment

อย่างเล่นน้ำจังงบไม่พอ

Comment

ไนโตรเจนเหลว แรมดีๆ บอร์ดหรูๆแล้วลองลากดูครับ รับรองจอทะลุครับ

Comment

ไนโตรเจนเลยงับ รับรอง ไม่ร้อน แค่ติดลบ งิงิ

Comment

ไนโตรเจ้น -*-

Comment

Working...
                X