Announcement

Collapse
No announcement yet.

F.E.A.R Extraction Point คือตัวไหนครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• F.E.A.R Extraction Point คือตัวไหนครับ..

มันคือกันหรือเปล่าครับ.. กับ fear.ภาค1 ที่เล่นๆกันอยู่ แล้วเกมส์นี้ภาค2ออกมายังครับ..

มันเป็นภาคเสริมครับ เริ่มฉากมากับคอปเตอร์ (ตอนจบ ของภาค1)

Comment

เป็นภาคเสริมครับ เด็กบ้ามันปีนตามมา

Comment

ออ.. ถึงบางอ้อแล้วครับ.. ตอนสุดท้ายมันยังติดสกีคอปเตอร์มาแหละ.. ไอ้เด็กบ้านั่นมันทำผมเกือบช็อกไปหลายที บ้าที่สุด.. แต่หนุกดี

Comment

ภาคเสริมตาย***หมด
          ยิ่งเพื่อนเราที่เป็นผู้ชายดำๆอ่ะ ตายเถื่อน

Comment

ม่ายกล้าเล่นอ่ะกลัว

Comment

ชอบๆ..สนุกดี..ไอ้เด้กบ้านั่นทำตกใจทุกทีเลยงะ
              ตั้งแต่เล่นเกมส์มาชอบเกมนี้ที่สุด..เดียวต้องหาภาคเสริมมาเล่นละ

Comment

Working...
              X