Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความคืบหน้าของทุกท่านที่รอโปรโมชั่นของทรูครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความคืบหน้าของทุกท่านที่รอโปรโมชั่นของทรูครับ

สืบเนื่องมาจากกระแส maxnet มาแรงมากมาย ผมเองกระวนกระวายมาก เนื่องจาก พื้นที่บริการของ maxnet ยังมาไม่ถึง (แอบเสียดายลึกๆ งิงิ) เลยส่งจดหมายอิเล็กทรอนิกส์ ไปหาทีมงานของทรูโดยด่วน และก็ได้รับคำตอบกลับมาทันใจเช่นกัน ตามรายละเอียดด้านล่างครับ (ซึ่งดูว่าจะเป็นคำตอบกว้างยิ่งกว่ามหาสมุทรเสียอีก อิอิ เท่าที่อ่านดูนะครับ ยังไม่เข้า ครม. เลย อุอุ (แอบแซวทรู นิดๆ) ก็ภาวนาให้ทีมงานทรูอยานิ่งนอนใจนะครับ หวังว่าคงมีข่าวดีเร็วๆ นี้นะครับ

ทรู ขอขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะเพื่อเป็นประโยชน์ในการปรับปรุงและพัฒนาบริการต่อไป

ตามที่คุณสอบถามเกี่ยวกับการออกโปรโมชั่น hi-speed Internet ทรูมานั้น เราขออภัยอีกครั้งสำหรับความไม่สะดวกที่คุณได้รับในการใช้บริการ และขอน้อมรับข้อมูลดังกล่าว เพื่อนำมาพิจารณาการให้บริการเพื่อให้ลูกค้าของเราได้รับความพึงพอใจสูงสุด

ทรู ขอขอบคุณในความอนุเคราะห์ของคุณที่ได้ให้ความสนับสนุนบริษัทด้วยดีเสมอมา เราพร้อมจะปรับปรุงพัฒนาการให้บริการเสมอเพื่อคุณ หากคุณมีข้อเสนอแนะเพิ่มเติม สามารถติดต่อที่ www.trueinternet.co.th ทุกวันพนักงานของเราพร้อมที่จะให้บริการคุณเสมอ

ขอแสดงความนับถือ
    Support Internet by Tippawan

อ้างอิงจากข้อความในเมลล์ผมด้านล่างครับ
    http://mail.google.com/mail/?hl=en#i...00d0b8d8dd384f

ยังไงท่านที่เป็นลูกค้าของทรู ก็อย่าลืมส่งแรงใจไปกระตุ้นทางทีมงานทรูกันเยอะๆ นะครับ ขอพลังชาวทรูจ้า สู้โว้ย (อิอิ มาปลุกระดม) ไปติชมแนะนำกันโลดครับพี่น้อง อุอุ

ไม่ทันแล้ว ย้าย ค่าย มา maxnet เรียบร้อย True เอ่ย

Comment

กำลังตรวจสอบพื้นที่อยู่ ถ้า maxnet มาถึงล่ะก็ ไม่รอดแน่ๆ true เอ๋ย

Comment

ผม maxnet 5m แล้วครับ โหลดบิตกระจาย

Comment

ไม่ทันแล้วคับ อีกไม่กี่วัน คงกลายเป็น maxnet อย่างแน่นอน (รอของ true มานานแล้วคับ แล้วเราจะรอต่อไปทำไม)

Comment

เชอะ

ไม่สนทรูหรอก..................

Comment

เหอๆ

Comment

มันสายไปแล้วใช่ไหมพี่น้อง อิอิ ทำไมมามามะถึงซอยผมหว่า อีก 3 ซอยเอง ดูเขาทำ.. งานนี้ทีมงานทรูไม่เร่งรีบใส่เกียร์พิเศษ มีหวังวังเวงแน่ๆ ก๊ากๆ

Comment

สรุปคือยังไม่มีข้อสรุปอะไรทั้งนั้น รอต่อไปสำหรับคน Maxnet เข้าไม่ถึง

Comment

ถ้าถึงผมก้เปลี่ยนเหมือนกัน

Comment

ทรู เค้าคงไม่ใส่จี สักเท่าไรหรอกมั้งฮะ

เพราะเค้ามี มีเดีย หลายอย่างในธุรกิจของเค้า

เปอเซ็น การได้เงินหลักของเค้าน่าจะมาจาก โทรศัพท์ซะมากกว่าเนต นะฮ่ะ

Comment

รอของ True อยู๋เหมือนกัน Maxnet ถูกจริง แต่ผมว่า คุณภาพ True มีมากกว่า รอให้ถูกเท่านั้นเอง

Comment

กำลงัจะติดเลยดูๆอยู่ ถ้าไม่รีบออกจะไปซบอกmaxnetแล้วนะ

Comment

ย้ายไป maxnet แล้ว อีกคน -*-

Comment

ตอบแบบนี้ อย่าตอบซะดีกว่า
                              ตอบแบบนี้ ช่วยกระตุ้นให้ย้ายไป MAXNET ในบัดเดี๋ยวนี้

Comment

Working...
                              X