Announcement

Collapse
No announcement yet.

his 4870 เล่น crysis แล้วเด้งออก ปรับตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• his 4870 เล่น crysis แล้วเด้งออก ปรับตรงไหนครับ

ลงวินโดว์ใหม่ก็แล้ว driver9.2 ก็แล้ว รบกวนพี่ๆๆ บอกวิธีแก้ให้หน่อยครับ

e8400
    his4870turbo+ 512
    gskill pk 2*2g
    500gb
    icute 750

9.2 ของผมเล่นไม่ได้แต่ 8.12 เล่นได้ ลองเปลี่ยนดูนะอาจจะหาย

Comment

ไม่น่าจะเกี่ยวน่ะ แต่ก็ไม่แน่ใจ ผมก็ลง 9.2 เหมือนกัน แต่ ของผม PWC 4870 เล่น Crysis 1-2 ได้อ่า รอผู้รู้ตอบอีกทีดีกว่า

Comment

เช็คความร้อนด้วยก็ดี

Comment

ดันหน่อยอยากรู้ด้วย
          จะซื้อตัวนี้อยู่พอดี

ผมว่าอาจจะเกิดจากมันไม่รับกับบอร์ดป่าวครับ
          จากของผม บอร์ดของผมมันรองรับการครอดไฟล์ แต่ผมใช้การ์ดจอค่ายเขียวไปเล่นเกมที่หนักๆแล้วค้าง
          ผมก็หาอาการอยู่นาน แต่พอดีผมไปเอาการ์ดจอค่ายแดงมาใส่มันหายเลยคับอาการค้าง
          เลยกะถอย his4870turbo+ 512 ตัวนี้อยู่พอดีเลย

Comment

Working...
          X