Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับร้านTKcom

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับร้านTKcom

ร้านนี้เวลารับประกอบเครื่อง จัดสายดีรึเปล่าครับและโปรแกรมที่ลงให้มีอะไรบ้างอ่ะครับ ขอละเอียดๆยิ่งดีเลยครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ลงวินโดว์ให้เลยครับ
    ร้านประกอบเครื่องต้องไปลงร้านซ่อมนะครับ

จัดสายดีอยู่เเล้วร้านนี้
    โปรเเกรมเพิ่มไม่มีครับ
    ต้องไปร้านซ่อมเลยครับ 300 บาท
    โปรเเกรมเสริมอาจจะต้องเสียเพิ่ม

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
      ไม่ลงวินโดว์ให้เลยครับ
      ร้านประกอบเครื่องต้องไปลงร้านซ่อมนะครับ

จัดสายดีอยู่เเล้วร้านนี้
      โปรเเกรมเพิ่มไม่มีครับ
      ต้องไปร้านซ่อมเลยครับ 300 บาท
      โปรเเกรมเสริมอาจจะต้องเสียเพิ่ม
      ??

ทำไม ผมซื้อแล้วลงไห้ละครับ สั่งประกอบมา 2 เครื่องละ
      วินโด้ว ที่มาให้โปรแกรมก้แบบใช้ได้ในระดับทั่วไปนะครับ
      ไงเราก้มาลงเพิ่มเองอยู่ดีละครับโปรแกม** ใครจาไปใช้เหมือนกัน

จัดสายได้ดีนะครับผมว่า

หิ้วกลับบ้านเปิดใช้งานสบายๆๆ เลยละ

Comment

ของเค๊าดีจิง อิอิ

Comment

จัดสายได้ดีนะครับผมว่า
          ผมไปลองมา1เครื่อง

Comment

ตอนผมพาเืพื่อนไปให้เค้าประกอบให้ เค้าก็ถามหนิครับว่าลง Window มั้ย

ลงฟรีด้วย (ถ้าซื้อและประกอบในร้าน)

ปล.สงสัยเค้าลืมถาม
            ปล2.จัดสายปานกลางครับ สำหรับร้านนี้ เพราะมีหลายตำหนิเหมือนกันสำหรับจัดสาย
            ปล3.เช่น HD กับ Sagita ดันเอาพอร์ด HD ไปอยู่ด้านใน ทำให้เวลาถอดมันยาก รู้ว่ามันดูดี แต่ทีหลังอย่าทำนะ

Comment

จัดสายใช้ได้เลยร้านนี้

Comment

ก็เรียบร้อยดีครับ ประกอบเร็วดีด้วย แต่ที่เจไดก็จัดสายดีเหมือนกันนะ

แต่ผมว่าจัดเองดีที่สุด

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับมีใครมีความเห็นอะไรมั้ย??

Comment

จัดสายเรียบร้อยดีคับ ส่วนเรื่องซอฟแวร์ท่านระบุให้เค้าจัดการให้ได้คับ

Comment

ใช้ได้ครับ ไม่เคยลองแต่เห็นเครื่องลูกค้าของเขา ใช้บริการแต่ jedi ครับ พี่เค้าสวยดี ^^

Comment

ยังไม่เคยสั่งประกอบเลยแฮะ มีแต่ซื้อมาจัดเองทำเอง ต้องลองๆ

Comment

Working...
                        X