Announcement

Collapse
No announcement yet.

คัยใช้ TouchSmart tx2-1001au NOTEBOOK PC รีวิวหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คัยใช้ TouchSmart tx2-1001au NOTEBOOK PC รีวิวหน่อยคับ

มีคัยใช้ตัวนี้อยู่บ้างครับ เมื่อเทียบกับ HP Pavilion tx2531AU มีไรแตกต่างกันบ้างครับ และเรื่องของแถมล่ะครับ เพราะตัวหลังนี่เหมือนจะแถมไรให้เยอะกว่า เท่าที่ดู ตัวแรกแค่ซีพียูแรงกว่าเล็กน้องแค่นั้นเอง คัยใช้อยู่ช่วยเล่าสู่กันฟังหน่อยครับ จะไปสอยสิ้นเดือน

แตกต่างแค่จอ แถมการผลิดงานให้ลเลือกดีๆ่อนหิ้วกลับบ้านเพราะงานไม่ดี เดี๋ยวอีกหน่อยก็เรียกคืนโรงงานครับ อ๋อสุดท้ายของแถมจากศูนคือกระเป๋าอย่างเดียว

Comment

Working...
    X