Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเล่น GTS 250 ของอะไรดีเน้นราคาเบาๆ + คุณภาพพอได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเล่น GTS 250 ของอะไรดีเน้นราคาเบาๆ + คุณภาพพอได้

นั่นแหละครับตอนแรกก็กะจะเล่น 9800 GTX+ แต่เห็นเขาว่า GTS 250 น่าลองใน Spec ที่ใกล้เคียงกัน...แต่สดกว่าเลยจะมาถาม GURU ว่า ยี่ห้อไหนน่าคบและราคาน่าสนช่วยแนะนำให้ทีครับ..พี่น้อง

กะลาสี ครับ

Comment

เบา ๆ

Galaxy ....

เนียบ ๆ

XFX ....
      ASUS ....

ที่มีขายตอนนี้ในบ้านเรานะครับ ^^

Comment

ASUS GTS250 ผมเดินดูวันนี้ของไม่มีซักร้านครับ ถาม HWH พนักงานบอกยังไม่มี ทั้งๆๆที่ ในเว็ปลงราคาไว้แล้วครับ

Comment

ร้าน SPEC ชั้น 4 พันธ์ทิพย์งามวงค์วานมีครับ XFX GTS250

Comment

Palit ครับ

Comment

รอดู Palit ครับถูกกว่าแน่ๆ

Comment

ผมจะไปเอาXFX GTS250 6750บาทร้านjediวันนี้แหละ
                แต่ไม่รู้ว่าจะลดให้เท่าไร

Comment

ผมรอ EVGA GTS 250 1GB ร้าน TK บอกว่าจะเอาเข้าในงานคอมมาร์ทครับ

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
                    ผมรอ EVGA GTS 250 1GB ร้าน TK บอกว่าจะเอาเข้าในงานคอมมาร์ทครับ
                    ร้าน TK มีบูทที่งาน Commart ด้วยหรอครับเนี่ย ..

ปีทีที่แล้วผมไม่เห็นอ่ะ ..

เดี๋ยวจะไปเดินดู ... อยากเห็น EVGA GTS250

Comment

EVGA GTS 250 1GB 6600 บาท จำนวนจำกัด ครับ TK

Comment

เอา XFX สิครับ งานเค้าดีนะ

Comment

Originally posted by tpxtream View Post
                          EVGA GTS 250 1GB 6600 บาท จำนวนจำกัด ครับ TK
                          ว้าววววว .... จริงดิท่าน

Comment

เล็งกะลาสีไว้เหมือนกันครับหน้าร้าน JIB บอก 6000 แต่ Web 58xx เซ็งเป็ด

Comment

Originally posted by :[HARDMAN]: View Post
                              รอดู Palit ครับถูกกว่าแน่ๆ
                              Ohhh..hh Palit มันจะถูกกว่า Galexy รึครับพี่น้อง

Comment

Working...
                              X