Announcement

Collapse
No announcement yet.

MAXNETใครได้อัพสปีดจาก2MBไป3MBแล้วบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MAXNETใครได้อัพสปีดจาก2MBไป3MBแล้วบ้างคับ

เห็นข่าวมาเกือบ2อาทิตย์แล้วคับเพื่อนๆในเน็ตก็บอกว่าได้กันหมดแล้วไม่ได้ถามซักทีว่า
    อยู่ที่ใหนกัน ผมอยู่ลำพูน(ภาคเหนือ)ยังไม่ได้อัพสปีดเน็ตเลยปัจจุบัน240kbเท่าเดิม - -

โหลด 333 แล้วอ่ะครับ

Comment

ที่เมืองเลยได้แล้วครับตั้งแต่วันที่ 9 มีนาคม^^

Comment

อัพแล้วครับ นานพอควรแล้วหละ

Comment

ของผมเพิ่งได้เมื่อวานซืนครับ แต่เห็นคนอื่นได้กันมานานแล้วเหมือนกัน

Comment

ได้แล้วครับ

Comment

ของผมก็ยังไม่ได้อะ

อยู่ขอนแก่นครับ โทรไปเค้าก็บอกว่าไม่เกินสิ้นเดือนนี้ ได้ทุกคน

เฮ้อออ

Comment

ขอผมเขายังไม่มาติดตั้งให้เลยครับ T T

แต่ก้นะ พึ่งสมัครไปได้ห้าวัน

Comment

ผมก็ใกล้ๆ จขกท.แหละคับ หลังจากเค้าเพิ่มสปีดให้แล้วจะส่งแมสเซสให้นะคับ ตอนนี้โหลดอยู่ที่ 2.7Mb

Comment

บอกให้มันต่อสายสัญญาณมาแถวบางนาที !!!!!!!!!!!!!!!!!
                    อยากใช้มาก ทุยแมร่งกาก กินตัง เสือก คุณภาพห่วยอีก

Comment

นานแล้วนะ maxnet ได้ เฉพาะ สมาชิก เก่าๆ รึเปล่า

Comment

คับขอบคุณคับอยากรู้เหมือนกันเหอๆ
                        ผมใช้มาได้ประมาณ2ปีแล้วคับตั้งแต่สมัย512kมันก็อัพสปีดให้เรื่อยมาพร้อมๆกับที่อื่นเลย
                        แต่มาคราวนี้มันแปลกๆคับเงียบมากๆเลย(เย็นวันนี้ก็พึ่งเจอรถของบริษัทจอดฝั่งตรงข้ามเขียนติดตัวโตๆเลย"Maxnetอย่างต่ำต้อง3mb!เอ้าแล้วตูใช้เน็ตอะไรว้า-_-) พรุ่งนี้ไปจ่ายค่าเน็ตแล้วผมจะได้ไปถามเขาด้วย
                        Last edited by satan06; 18 Mar 2009, 00:01:07.

Comment

ได้แล้วครับ
                          เขาอัพให้อาทิตนึงละ

Comment

พัทยาอัพแล้วครับประมาน10กว่าวันจะ20วันมั้งลืม แต่ก่อนอัพนี่ สปีดตกไป2-3วัน ปกติเวลาโหลดวิ่ง300แล้วมั้งตกไป100-150ประมาน2วันแล้วกลับมาเป้น400ครับ

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                              บอกให้มันต่อสายสัญญาณมาแถวบางนาที !!!!!!!!!!!!!!!!!
                              อยากใช้มาก ทุยแมร่งกาก กินตัง เสือก คุณภาพห่วยอีก

+1 แต่ขอแถวบางเขนนะ อิอิ

ทุยแม่งเริ่มกังและ วันนึงหลุด 3-4 ที แพงอีก

Comment

Working...
                              X