Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้นึกครึ้ม เอาCowon X5 ไปเสียบกับ SBS370 ปรากฎว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้นึกครึ้ม เอาCowon X5 ไปเสียบกับ SBS370 ปรากฎว่า...

...ได้เวลาซื้อ soundcard แล้วสินะ (ปกติใช้ออนบอร์ดโน๊ตบุ๊ค)

เสียงดีขึ้นแบบว่าขนลุกซู่เลยเอาไปเสียบกับ x5

อ๊ากกก 2ZS 2ZS 2ZS 2ZS

ท่านมีดวงจะเสียตังค์แล้วครับ ฟันธง!!!

Comment

ซวยจริงๆ หูหาเรื่องนะนิ

Comment

หูหาเรื่องเสียตังจริงๆผม

มือก็หาเรื่อง ทะลึ่งเอามันมาเสียบ

ฮ่าๆ

Comment

กลับตัวกลับใจ หลับตาเอามือปิดหู ไปนอนแล้วนึกซะว่าไม่เคยได้ยิน นึกว่าฝันไป อาจจะช่วยให้ท่านรอดพ้นจากเส้นทางการเสียเงินที่ไม่มีที่สิ้นสุดได้ครับ

Comment

Originally posted by Bozonaa View Post
            กลับตัวกลับใจ หลับตาเอามือปิดหู ไปนอนแล้วนึกซะว่าไม่เคยได้ยิน นึกว่าฝันไป อาจจะช่วยให้ท่านรอดพ้นจากเส้นทางการเสียเงินที่ไม่มีที่สิ้นสุดได้ครับ
            เป็นแนวทางที่ดี

Comment

อย่าซื้อ ไม่งั้นเบรคมันจะแตก ต้องการไต่ระดับขึ้นไปเรื่อยๆจนตังหมด 5555555555+

Comment

ไม่ทันแล้วครับ T^T

Comment

มันก็คงอย่างนั้น

เพลงเพราะ ดึงผมให้ติดคอมพ์ ใด้มากกว่าเกมส์สนุกเสียอีก

Comment

ผมก็หลงมาเส้นทางนี้แล้วครับ ดันไปเจอ CT4670 ของเก่าพี่ เลยโดน x-music ไปอีกตัว เดี๋ยวคงได้หาลำโพงคู่ใจตัวใหม่ ไม่น่าไปเจอเข้าเลย

Comment

Working...
                    X